Announcement

Collapse
No announcement yet.

เคสบ้านๆจะใส่ XFX GeForce 9800GTX+ ได้มั้ย??

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by LeeLooDalLas View Post
    ที่ใส่ HDD เอาออกยากไหมครับ ว่าจะลองแต่ทำไม่เป็น ><
    ไม่ยากครับ เอาสว่านเจาะ รีเวท ที่ยึดไว้ออกก็ใช้ได้แล้วครับ ด้านล่าง 4 ตัว ด้านข้าง 1 ตัวมั่งเดี๋ยวดูให้อีกที ต้องใช้สว่านลูกเล็กๆ นะท่าน

Comment

Originally posted by adtong View Post
      ู^
      ท่านเอาตัวใส่ HDD ออกหมดเลยนิครับ อิอิ ใส่ได้สบายอยู่แล้วครับ ^^
      ที่ด้านบนมันเหลือเยอะไงท่านเอาไว้ด้านบนดีกว่า

Comment

Working...
      X