Announcement

Collapse
No announcement yet.

พวกนาย เราถามหน่อยสิ เรามี 7900GS I500 512 MB256BITมานจาคุ้มใหมถ้าเปลี่ยนเป็น 8800GT

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by shogun265 View Post
    ขอบใจนายมากเลย เราซึ้งที่นายช่วยมาตอบเราจังเราจาตอบแทนพระคุณนายยังงัยดีอ่ะ
    ขอตอบแทนแล้วกันครับว่า ไม่ขออะไรมากแค่ใช้ภาษาไทยให้ถูกต้องก็พอครับ ขอบคุณครับ

Comment

Originally posted by shogun265 View Post
      ขอบใจนายมากเลย เราซึ้งที่นายช่วยมาตอบเราจังเราจาตอบแทนพระคุณนายยังงัยดีอ่ะ
      ขอให้ตั้งใจเล่าเรียนก็พอแล้วครับ

Comment

55+ ลายเซ็นต์อนุรักษ์ภาษาไทยดีครับ บอร์ดนี้คนเยอะ เด็กก็เยอะ เห็นหลายกระทู้ ทั้งที่รู้คำตอบแต่อ่านแล้วไม่อยากจะตอบให้เยอะแยะเหมือนกัน เอือมกับพฤติกรรม เหอๆ

Comment

Originally posted by F.TORRES
          ขอให้ตั้งใจเล่าเรียนก็พอแล้วครับ
          เขา ทามงาน แว้ว

อิอิ

แรงไม่แรงไม่รู้ ในใจ มีแต่สีแดง(เลือด อย่าคิดมากครับ)

Comment

Working...
          X