Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครสอยEVGA 9800 GTX+ที่ร้านTKละมาคุยกันที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by maxsaag View Post
    evga มันประกันร้านนะครับ(กรณีตัวนี้นะ) ไม่ใช้ประกันกับdealerนำเข้า แถมแพงกว่ายี่ห้ออื่นอีก ถ้าอยู่อเมริกาก็ว่าไปอย่าง 5555+
    เห็นด้วยอย่างแรงแต่ที่ต้องแพงคงเพราะอาจมีต้นทุนที่ต้องเตรียมของไว้เคลมด้วยมั้งไปเคลมที่อเมริกาไม่รู้กี่วันจะได้ของ

Comment

Originally posted by star2exodus View Post
      นี้ละที่มันแย่กว่าเมืองนอก
      รอดูว่า นอกจาก 3 ปี ยังส่งนอกได้อีกไหม ร้านบอกรอ confirm เมืองนอกก่อน
      ที่ซื้อเพราะ ชอบแค่ลาย ไม่ได้ใส่ใจมาก แค่ไม่ใช่ของเน่าก็พอละ

ส่วนกล่องซื้อมา วางนอน ไม่เคยวางตั้ง ขึ้นตู้โชว์หน้ากล่องเลยไม่ค่อยสนเท่าไหร่
      Originally posted by Khow View Post
      เห็นด้วยอย่างแรงแต่ที่ต้องแพงคงเพราะอาจมีต้นทุนที่ต้องเตรียมของไว้เคลมด้วยมั้งไปเคลมที่อเมริกาไม่รู้กี่วันจะได้ของ
      ก็ผมคิดแบบนี้ไงผมเลยไปสอย winfast 3ปีcomseven สบายใจกว่าเยอะ 5555+

อุปกรณ์ ครบด้วย hdmi+สาย dvi 6พิน2เส้น เกมแท้1แผ่น กล่องก็ทำมาใหม่เลย โอ้วววววววว
      Last edited by maxsaag; 22 Aug 2008, 18:43:44.

Comment

Originally posted by maxsaag View Post
        ก็ผมคิดแบบนี้ไงผมเลยไปสอย winfast 3ปีcomseven สบายใจกว่าเยอะ 5555+

อุปกรณ์ ครบด้วย hdmi+สาย dvi 6พิน2เส้น เกมแท้1แผ่น กล่องก็ทำมาใหม่เลย โอ้วววววววว
        ยี่ห้อ โปรดผมเลย winfast คุณภาพเยี่ยม 7900gs 8800gts gtx ซิงค์งาม ยังไม่เคยเครม

แต่งานนี้ อยากเปิดซิง การ์ด Evga นำเข้าตัวแรก เหตุผลแค่นี้เอง 555
        Last edited by star2exodus; 22 Aug 2008, 19:48:58.

Comment

เปิดเลยครับถ้าไม่กลัวประกันหมด อยากดูเหมือนกันหุๆ

Comment

ใจตรงที่ว่า เมลไปถามร้านละหน้าจะอธิบายมาให้แต่นี้กับเงียบไปเลย หน้าจามาอธิบายอ่า

Comment

Originally posted by star2exodus View Post
              ยี่ห้อ โปรดผมเลย winfast คุณภาพเยี่ยม 7900gs 8800gts gtx ซิงค์งาม ยังไม่เคยเครม

แต่งานนี้ อยากเปิดซิง การ์ด Evga นำเข้าตัวแรก เหตุผลแค่นี้เอง 555

ใช่คับ ผมก็อยากเปิดซิง การ์ด Evga ดูเหมือนกัน

Comment

ผมอ่านไม่ค่อยรู้เรื่องเลย ที่พิมพิ์มามันอ่านยากซะมัดเลย
                พิมพิ์ให้รู้เรื่องหน่อยก็ดี

Comment

Originally posted by gypsy147 View Post
                  ใจตรงที่ว่า เมลไปถามร้านละหน้าจะอธิบายมาให้แต่นี้กับเงียบไปเลย หน้าจามาอธิบายอ่า
                  โทรไปถามเลยดีกว่า
                  ว่าจะไปบอกที่ร้านเหมือนกัน แต่ยังไม่มีเวลา

Comment

ผมว่าถ้ามีปัญหานักก็ไม่ต้องซื้อ แค่แปะสติกเกอร์บนกล่องเอง การ์ดก็เป็น GTX+
                    ผมว่าน่าชมเชยเค้ามากกว่าที่ผลิตกล่องแล้วมันเหลือ ช่วยโลกร้อน จะได้ไม่ต้องเอาไปทิ้ง

Comment

ผมได้หัวแปลง dvi to hdmi มาด้วยหง่ะ...

คนอื่นไม่ได้หรอ...

Comment

ดันของแรง

Comment

มีประเด็นมาได้เรื่อย ๆ ไม่จบสิ้นกับ 9800GTX+
                          เรื่องเอากล่อง 9800GTX มาใช้เนี่ย Galaxy เนี่ยก็เป็นครับ เพราะกล่องเขาจะทำเป็นซีรี่ย์ เช่่นพวก 8800, 9600, ก็จะคล้าย ๆ กันหมดต่างกันแค่สติกเกอร์ที่แปะเพิ่มบอกรุ่นให้รู้ว่าเป็นตัวไหน ขนาดคู่มือมันยังเหมือนกันทุกรุ่นเลย

อย่าคิดมากครับขอให้ตัวการ์ดเป็นอย่างที่เราต้องการจะซื้อผมว่าก็โอเคแล้ว คิดซะว่าช่วยลดโลกร้อน ถ้าอยากได้กล่องที่ขยันสกรีนใหม่ทุกรุ่นต้องวินฟาสละครับแต่จะได้ 65 nm น่อ (เพราะเวปมันเขียนว่า 65nm และ GPU-Z เห็็นเป็น 65nm ส่วนคนที่แกะให้ดูนั้นเชื่อไม่ได้แค่โชคดีได้ 55nm )

Comment

Originally posted by apichate View Post
                            ผมว่าถ้ามีปัญหานักก็ไม่ต้องซื้อ แค่แปะสติกเกอร์บนกล่องเอง การ์ดก็เป็น GTX+
                            ผมว่าน่าชมเชยเค้ามากกว่าที่ผลิตกล่องแล้วมันเหลือ ช่วยโลกร้อน จะได้ไม่ต้องเอาไปทิ้ง
                            ใช้คับผมก็ว่างั้นแหละแค่สติ๊กเกอร์แปะผมคิดมากไปเองคับ เคยซื้อของผ่านเว็บครั้งแรก

Comment

Originally posted by unix View Post
                              ผมได้หัวแปลง dvi to hdmi มาด้วยหง่ะ...

คนอื่นไม่ได้หรอ...
                              หงะผมไม่ได้อ่า งงเลย

Comment

ดีนะไม่ใช้เลือด+ อุๆๆๆๆๆๆ

Comment

Working...
                                X