Announcement

Collapse
No announcement yet.

9800GT นี่ Delux 500w เอาอยู่ใช่มั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 9800GT นี่ Delux 500w เอาอยู่ใช่มั้ยครับ

อุปกรณ์
    E7200 เดิมๆ
    HDD 40Gb,250Gb
    Ram 2048/667
    dvd-rw

เอ้อแล้วอนาคตอันใกล้นี่จะมียี่ห้ออะไรออกมาอีกอ่ะครับ กะจะถอย 9800GT แต่ว่าจะรอดูยี่ห้ออื่นก่อนครับ ขอบคุณครับ

Delux ไม่น่าจะจ่ายไฟเต็มนะครับ ถ้าจ่ายเต็มก็สบายๆเหลือๆ

Comment

9800gtxยังเอาอยู่เลยครับ

Comment

ตอกย้ำว่าไหวคับ

Comment

ไม่น่าจะมีปัญหา นะ

Comment

จะอยู่ได้นานแค่ไหน กาดจอราคาแพงๆ+ระบบ เหอๆๆ

Comment

น่าจะไหว แต่ระยะยาวไม่ดีแน่

Comment

ถ้ามี HDD มากกว่า1ลูก ไม่แนะนำครับขนาด 9600GT HDD 2 ลูกยังเอาเกือบไม่อยู่

Comment

ชมผลการทดสอบของคนไทยนะครับ
                  delux ก็ไม่ได้แย่
                  http://www.gamenpc.net/css/review/ha...undup01/4.html

สบายๆ ถ้างบจำกัด ก็เล่นได้สบายผมก็ใช้กับ 9800GTX+

Comment

ใช้ไปเหอะเพื่อนผมใช้ Dtech ยังไหวเลย เล่นแล้วดับค่อยซื้อมียี่ห้อมาใช้ อย่าจ่ายเงินในส่วนที่ไม่ได้ใช้เลยครับ ยกเว้นจะรวยล้นฟ้า

Comment

เอา tagan U38 480w 1800.-ดีไหมครับ ไม่ชอบมือ1หามือสอง1500หาได้แน่ๆ

Comment

delux มันผิดตรงไหนทำไมไม่มีคนรัก

Comment

Corsair HX520W ก็น่าสนนะ ผมใช้อยู่
                          เอาชุดนี้อยู่สบายครับ Q6600, ATI4870, HDD640Gx2 SATAII, Ram 2Gx2, DVD-RW 22X SATA

Comment

ไหวชัวว์

Comment

ผมใช้ตามลายเซ็นอ่าคับ + DVD-RW x 2 HDD x 2 ใช้ ดีลัก 500 A35 อ่า พัดลม 12 ตัว 8 ตัว
                              ถ้า ไม่คล๊อกก็ปกติ แต่ ผมปรับไฟ ที่จั๊มเปอร์ ที่บอร์ด กับ การ์ดจอ ตอนเทสเดวิลเมคราย Max นะคับ
                              พัดลมการ์ดจอ ความเร็วตกเลย แต่หายไป 20-40 รอบ พัดลมผมเปิด100% คับ UPS ก็ร้องด้วย

Comment

Working...
                              X