Announcement

Collapse
No announcement yet.

งบ 7000 ช่วยเลือกการ์ดดีๆสักตัวครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

pwc 4850

Comment

Originally posted by TWK. View Post
      แนะนำ Spark เห็นว่าราคาถูก 6000 ฿ มีทอน (เย็น แรง ถูก)
      ปล.สาย 6pin ไม่มีกั๊ก 555+
      เออ จริง ครับท่าน ตัวนี้ น่าสนใจมากมาย

Comment

force 3 D ไม่มีขายคับ ผมเคยตั้งกระทู้ถามแล้ว เอิ๊กๆ

Comment

ตอนนี้ต้อง ยาฆ่าหญ้า เท่านั้นครับ
          ทั้งถูกทั้งเย็น

Comment

5980 มั้งคับ ยาฆ่าหญ้า ผมอ่านผ่านๆจากพี่ๆในบอร์ดเนี่ยแหละครับ

ถูก เย็น เป็นใจเหลือเกิน

Comment

Originally posted by TWK. View Post
              แนะนำ Spark เห็นว่าราคาถูก 6000 ฿ มีทอน (เย็น แรง ถูก)
              ปล.สาย 6pin ไม่มีกั๊ก 555+

http://www.unlimitpc.com/index.php?n...owpage&pid=108

เชียร์

Comment

GALAXY 9800GTX+ ไปเลยครับ 4850 มันกากๆซิงค์ก็ไม่สวยเท่า 9800 ซิงค์ใหญ่สวยดีคลุมเกือบทั้งการ์ด
                ผมว่าจะไปถอยเหมือนกัน รอราคาลง

Comment

Originally posted by interpower View Post
                  GALAXY 9800GTX+ ไปเลยครับ 4850 มันกากๆซิงค์ก็ไม่สวยเท่า 9800 ซิงค์ใหญ่สวยดีคลุมเกือบทั้งการ์ด
                  ผมว่าจะไปถอยเหมือนกัน รอราคาลง
                  หุๆ ซิ้งค์กากๆ แต่ราคามันก็ถูกว่าเยอะนะครับ ความแรงไม่ทิ้งกันเท่าไหร่

Comment

เชียร์ 4850

Comment

เชียร์ค่ายเขียว

Comment

รอ 4850 non

Comment

Originally posted by interpower View Post
                          Originally posted by miixer View Post
                          หุๆ ซิ้งค์กากๆ แต่ราคามันก็ถูกว่าเยอะนะครับ ความแรงไม่ทิ้งกันเท่าไหร่

Originally posted by overburn View Post
                          เชียร์ 4850
                          Originally posted by faluk View Post
                          เชียร์ค่ายเขียว
                          Originally posted by 722SLR View Post
                          เชียร์
                          Originally posted by Comma View Post
                          5980 มั้งคับ ยาฆ่าหญ้า ผมอ่านผ่านๆจากพี่ๆในบอร์ดเนี่ยแหละครับ

ถูก เย็น เป็นใจเหลือเกิน
                          Originally posted by Comma View Post
                          force 3 D ไม่มีขายคับ ผมเคยตั้งกระทู้ถามแล้ว เอิ๊กๆ
                          Originally posted by papababa View Post
                          ตอนนี้ต้อง ยาฆ่าหญ้า เท่านั้นครับ
                          ทั้งถูกทั้งเย็น
                          อ่อขอบคุณครับ
                          ที่ช่วยเลือก ในที่สุดก็เลือกได้แล้วล่ะครับ คงเอาตัว
                          Spark ATI Radeon HD 4850 512MB DDR3 256-bit นี้แหละครับ

Comment

จัดปาย

Comment

Working...
                            X