Announcement

Collapse
No announcement yet.

คิดถึงชาว 9600GT

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

แรงแบบพอเพียง

Comment

ใช้อยู่เหมือนกันครับ 9600gt

Comment

หามา SLi ก็ยังไม่สาย

Comment

Originally posted by jajaboss View Post
          หามา SLi ก็ยังไม่สาย
          P5KSE ไม่รองรับ SLI

Comment

คุ้มๆ 9600GT

Comment

Originally posted by Khow View Post
              P5KSE ไม่รองรับ SLI
              แต่ผมรองรับครับ

Comment

Originally posted by jajaboss View Post
                แต่ผมรองรับครับ
                จะไปเล่น 9800GTX+ แทนแล้วประหยัดตังกว่า

Comment

Originally posted by interpower View Post
                  ผมก็ใช้ 9600 GT อยากได้ของ XFX อะซื้อ ECS มาไม่สวยเลย
                  ของผม XFX ครับ ตอนนี้เล่นได้ทุกเกมส์ไม่มีปัญหาครับ แค่นี้ก็แรงแล้วแรงแบบพอเพียง ^^

Comment

ซื้อมาเเล้วครับ วันนี้ ร้าน TK 3600 ตำกว่านี้เขาไม่ลดให้เลย

Comment

พวกการ์ดจอเค้าวัดคุณภาพกันที่แต้มเองหรอคับ หรือว่าวัดกันที่ความคุ้มค่า กำลังที่เราซื้อได้ หรือความอยากได้ของแต่ละคน ตามกระแส หรือ........ผมชักเริ่มสงสัย

Comment

Originally posted by aun002 View Post
                        พวกการ์ดจอเค้าวัดคุณภาพกันที่แต้มเองหรอคับ หรือว่าวัดกันที่ความคุ้มค่า กำลังที่เราซื้อได้ หรือความอยากได้ของแต่ละคน ตามกระแส หรือ........ผมชักเริ่มสงสัย
                        ขึ้นกับความอยากได้ของแต่ละคนครับถ้าความคุ้มค่าต่อราคา 9600GT ก็ยังดีกว่าอยู่ดี

Comment

แต้มไม่สนครับ เน้นเล่นได้ทุกเกมที่อยากเล่น แล้วปรับสุดๆๆได้ เล่นไม่กะตุก ตอนนี้ ทำได้หมดจากที่กล่าวมา ราคา ไม่แพงด้วย คิดยังงัยก็คุ้มครับ

Comment

Originally posted by Khow View Post
                            ขึ้นกับความอยากได้ของแต่ละคนครับถ้าความคุ้มค่าต่อราคา 9600GT ก็ยังดีกว่าอยู่ดี
                            เหนด้วยคับบบบ

Comment

รอ 4850 รอ ICEQ มาจะย้ายไปค่ายแดงแล้ว -*- ไม่ไหว ราคาตกไวเกินออกแต่รุ้นที่มาฆ่าตัวเก่าทิ้ง

Comment

มีใครใช้en9600 silent ไหมครับ

Comment

Working...
                                X