Announcement

Collapse
No announcement yet.

มาดู Palit ATi HD4850 Sonic รุ่น None Ref. กันครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ราคา ไม่ทราบครับว่าเท่าไหร่ แต่ที่มีขาย ในรุ่น Ref. นั้น เห็นว่า 6300 บาท ครับ
    แก้ไขภาพนิดหน่อย

ขณะ Idle

ขณะโหลดเต็มที่

Comment

None Ref. คืออะไรครับ

Comment

Originally posted by auubee View Post
        None Ref. คืออะไรครับ
        None Ref. ก็คือ ทำเองผลิตเองต่างจาก Spec ที่ผลิตจาก AMD (ATi)

ง่ายๆ ตัวการ์ด PCB เป็นของเจ้านั้นๆเอง

ปล.กบโหดน่ารัก

Comment

มาแ้ว้ววว...

http://www.unlimitpc.com/index.php?n...owpage&pid=107

Comment

Originally posted by Gearhead View Post
            มาดันตัวจริงเสียงจริงมาแล้วครับ

ตัว Non-ref นี่แหละที่คู่ต่อสู้กับ 9800GTX+ ตัวจริง
            จะเป็นไงนะ น่าจะพอๆกันดูแล้ว ทั้งความร้อน + ความดัง + ความแรง
            ถ้าถูกกว่าก็ .........

Comment

ไม่ค่อยชอบก็เพราะตรากบนี่แหละ เหอะๆ

Comment

Working...
              X