Announcement

Collapse
No announcement yet.

เอา 4850 ไปแลกกับ 9800GTX+ ดีไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ไม่แลกครับ
    ใช้แดง เป็นเพื่อนผมคับ

เหมือน ผญ คับ
    คนที่เรามีอยู่นั้น เราคุ้นเคยดีคับ เรารู้เกี่ยวกับเค้าดีที่สุด
    แต่ถ้ามีคนมาเสนอให้เราเปลี่ยนแฟนเนี่ย ถึงจะหน้าตาและหุ่นเช้งเหมือนกัน
    แต่ผมก็เลือกคนเดิมคับ เราคุ้นเคย รู้ใจกันดี เราเลือกเค้ามาก่อนนี่คับ
    55555 ว่าไปนั่นคับ

Comment

เลือกที่ใจเราต้องการครับ ที่สำคัญอย่าเสียตังเพิ่ม

Comment

ครับๆ

Comment

fyo

Comment

ถ้าเเลกโดยไม่ต้องเสียตังค์ เเลกเลยครับ
            ถ้าเสียตังค์ไม่ต้องเเลกครับ
            เเค่นี้หละครับ

Comment

4850 ของท่านมันไม่ดีตรงไหนอะ

Comment

4850 คุ้มกว่านะ เป็นลอง9800 ก็แค่ราคาแหละครับคนเห็นราคาสูงกว่าต้องดีกว่า

Comment

เคยมีท่านมาโปรเมตว่า 9800 GTX ดีหนักหนา แต่สุดท้ายก็กําลังประกาศขายอยู่ อิอิอิอิอิ

Comment

ถ้าเพิ่มเงินไม่คุ้ม แต่ถ้าไม่เพิ่มก็คุ้ม

Comment

ถ้าไม่เพิ่มตังก็โอเคเย็นลงมาหน่อยแต่ภาพก็ไม่ดีเท่าเดิม แต่ถ้าเพิ่มเลิกคุย

Comment

Working...
                      X