Announcement

Collapse
No announcement yet.

คนใช้ ASUS EAH 4870 TOP คุยหน่อยงับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คนใช้ ASUS EAH 4870 TOP คุยหน่อยงับ

ผมกะว่าจะซื้อรุ่นนี้ดีปะคับ แล้วเท่าไหร่อะ เล่น Crysis 1680*1050 กระตุกปะคับบบบ

ผมก็รออยู่คิดว่ายังไม่มานะ

Comment

ตกจาย นึกว่าออกนานแล้ว

Comment

โทดนะคับ ลายเซนต มันเปนเซนเลอร์มูลประเภท 2 หรือป่าวอิอิ

Comment

สบายๆ

Comment

สบายอยู่แล้วครับ Crysis 1680*1050 เนี่ย

แต่ไม่ทราบว่าจะถึงขั้นแบบปรับสุดๆ ทุกอย่างที่จะมีให้บ้าพลัง แบบนั้นหรือเปล่าครับ เพราะไม่เคยใช้

Comment

Working...
            X