Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมขอโทษครับ ที่ผมได้้ตั้งกระทู้ที่ไม่เข้าหูเข้าตาทุกคน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

กระทู้ไหนหว่า

Comment

คิดได้ก็ดีครับจะไ้ด้ไม่ต้องทะเลาะกันอีก

ใช้หลักเหตุและผลให้มากๆนะครับ เพราะเราเป็นผู้บริโภคไม่ใช่ผู้ผลิต

Comment

คนเราไม่ถูกสังคมว่ากล่าวก็จะไม่รู้ว่าตัวเราเองเป็นยังไง
        หลังจากมองตัวเองเเล้วมีอะไรที่ไม่ดีมันก็จะไ้ด้เอามาเเก้ไข
        (ความผิดเป็นครู เเต่ถ้าผิดบ่อยก็ไม่ดีนะ)

Comment

สู้ๆครับ หนทางยังมีอีกใกล สู้ต่อไป ทาเคชิ เกี่ยวกันมั้ยเนี่ย

Comment

ไม่เป็นไรครับ กล้าตั้ง กล้ารับ ไม่มีใครว่าอะไรอยู่แล้ว ยังไงท่านก็ไม่ได้โกงใคร ไม่ได้ด่าใครมั่วๆ

Comment

กระทู้ไหนอ่ะ ขออ่านมั้งได้ไหมครับ

Comment

กระทู้ข้างล่างอะครับ ลองหาดู

Comment

ถามว่าเคืองไหมผมไม่เคืองนะ.........แต่ไอ้กระทู้แบบนั้นอย่าตั้งเลยดีกว่า
                  ส่วนตัวผมก็ไม่รู้ว่าคุณคิดอะไรอยู่....ต้องการถามจริงๆ...ต้องการก่อกวน.....หรือว่างจัดตามที่บอก
                  แต่ไม่ว่าจะสาเหตุใดคุณโชคดีแค่ไหนแล้วที่เขาไม่ลบเมม+แบนไอพีคุณไปเลย(ไม่ต้องเข้าทั้งชาติ).....
                  ปล.
                  -ผมไม่ได้ต้องการอะไรต่อละนะนแต่ว่า........ขอเรียกร้องอะไรแอดมินนิดหน่อยคือถ้าเกิดกรณีพวก"ป่วน"บอร์ดแบบนี้ควรจะแบนก่อนทันทีครับแล้วค่อยเรียกเจ้าตัวคนตั้งมาถามว่ามันเรื่องอะไร....
                  ถ้าไม่ทำก็จะเกิดกรณี"แบบนี้"เกิดขึ้นอยู่เรื่อยๆ......
                  (ส่วนตัวอีกที)ผมคิดว่าคนในห้องนี้เขามองออกว่าคุณใจจริงหรือหลอกลวงเตือนไว้ก่อน....
                  -(เล่นๆ) เมืองไทยนี้แสนดีแฮะฆาตรกรฆ่าคนพอผ่านไปแต่ละปีมีลดโทษให้
                  แล้วก็ได้ออกมาในเวลาไม่ถึง20ปี........
                  Last edited by NoBodyKnows; 5 Aug 2008, 15:46:22.

Comment

Originally posted by finalAdd View Post
                    ง่ะ ยังเคืองอยู่หยอ
                    เคืองมากอะๆๆ..ไปดูผลงานท่านมาน่าแ......แล้วมาขอโทษ....คิดอะไรของเขานี้...แต่ก็ไม่ได้ติดใจอะไรหรอก

Last edited by Auto Dark; 5 Mar 2009, 09:10:17.

Comment

ทำซะขนาดนี้ไม่ให้อภัยคงไม่ได้แล้ว มิเป็นไร

Comment

ไม่เปงไรครับ

Comment

ชิวๆคับ ใหม่ๆก็ยังไม่ค่อยเข้าใจระบบ
                          ลองศึกษาดูคับ แล้วจะรู้ว่า ประวัติศาสตร์เรื่องพวกนี้มันมีมายาวนานคับ 55+

กล้าทำกล้ารับ แล้วจะไม่ให้ได้ไงคับ

Comment

ไม่เป็นไรครับ

Comment

- -

Comment

ดังเลยนิหว่า แต่อย่าดับหละกัน

Comment

Working...
                                X