Announcement

Collapse
No announcement yet.

เอามาฝากครับASUS 9800GT HYBRID POWER

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เอามาฝากครับASUS 9800GT HYBRID POWER

เห็นพูดถึงกันเยอะ เมื่อวานเลยไปสอยมาเเละโดนไป 6390บาท เลยเอาข้อมูลมาเผื่อเพื่อนๆครับเพราะตอนก่อนไปซื้อนั้น
    ผมหาข้อมูลไม่ได้เลยถามคนขายก็ไม่รู้ ดูๆเอานะครับ(ไม่ค่อยอยากกระทำชำเราเธอมากครับ เอาเเค่เบาะๆ)
    เเละนี่ครับรูปของเเละกล่อง
    http://image.ohozaa.com/show.php?id=...38d0b1f59e64a1
    http://image.ohozaa.com/show.php?id=...121899bfc0f339
    Attached Files
    Last edited by yt25kl; 4 Aug 2008, 00:37:41.

ก็โอนะ ถ้าไม่แพง

Comment

เอามาฝากหรอครับ ฟรีไหมคับ เอิ๊กๆ ขอบคุณที่เอามาให้ชมกันนะครับ

Comment

เยี่ยมแต่..........รอ GTX อยู่ อิอิ

Comment

แจ่มครับ
          แต่แพงไปนิดนึง

ประกันเทพ Synnex ใช่ไหมครับ

Comment

Galaxy 4990 เอง

นี่แฟซ่าของผม ลากได้ไกล
            Last edited by krondanai; 4 Aug 2008, 17:54:37.

Comment

ยินดีด้วยคับ

Comment

มันก็แค่ 8800 เปลี่ยนชื่อเท่านั้นเอง

Comment

เปลี่ยนซิ้งค์มั้งเถอะเพ่

Comment

96 SLi แรงกว่า 98GTX+ ใช่ไหมครับ

Comment

เมื่อใด9800GTXจะต่ำกว่าหมื่นสักทีน้า

Comment

Core/Mem/Shader เท่ากันเลยแหะ ของผม Galaxy 9800GT

Comment

เดียว OC 9800GT GALAXY
                          วันนี้ไปรอทั้งวัน ไปเจอ เเฟนคู่หนึ่งรอนานจัด เเฟนร้องให้เลย บอกเมื่อไร กาดจะมา
                          -*- TK ครับผม
                          5555

เดียวดึกๆๆ จะ OC ดู ฮิอิ

Comment

ถ้าผมจะเล่น ASUS นะผม เอาเงิน ไปซื้อกาด 5000 เเล้ว เอาเงินซื้อ Zing GPU
                            ของ Arctic Cooling Accelero Xtreme 9800 ดีกว่าเเล้วมา OC เอา เเรงกว่า เเละเย็นกว่าด้วยซ้ำเเถมราคา ก็***งกันไม่เท่าไร เข็ด ซื้อกาดจอ ASUS ตั้งเเต่รุ่น 3870X2 เเละ ซื้อมา 18500
                            ออกใหม่ๆๆ ของเจ้าอื่นเขา 15500 พอใช้ไปใช้มา ความเเรงหนีกันไม่เยอะเลย
                            เเต่คะเเเนน ***งกันเยอะ สรุป จะเอาคะเเนน หรือ ใช้งานได้จริงๆๆเเละดี
                            ใอ้ที่ะเเนนสวย เเละห่วยมีเยอะไป ลองนึกดูเอาเด้อ เทพกันทั้งนั้นอ่ะ.

Comment

อ้อ เจ้าของกระทุ้ครับ ASUS ทำไม ทำซิ้ง เเบบนั้นอ่ะ -*- กล่องก็ไม่โหด เเถมกาดก็ดูหลวมๆๆอ่ะ
                              ไปซื้อ Arctic Cooling Accelero Xtreme 9800 มาใส่ดีกว่ามั้ง

Comment

Working...
                              X