Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากรู้ ATI เจ๋งกว่า Nvidia ตรงไหน ดูแล้ว Nvidia เจ๋งกว่าโครตเลย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• NVIDIA ONLY

Comment

• อย่างงี้ต้องจับยิงเป้า

Comment

• บร๊ะเจ้าโจ๊ก
        ชาบู ชาบู

ดันไป อย่าให้ตก

ให้โลกรู้ว่า OCZ ก้อไม้แพ้บอร์ดประมูล

Comment

• Originally posted by iama View Post
          ผมว่าเค้าอยากเห็นคนทะเลาะกันซะมากกว่ามั้ง เค้าถึงมาตั้งกระทู้แบบนี้ เค้าจะมีปัญหาอะไรก็ได้นะ
          +ล้าน
          ถูกครับ ผมเคยเห็นเพื่อนผมที่มันเกรียนๆ มันตั้งระทู้ดูคนด่ากัน แล้วมันก็หัวเราะพอใจคนที่คิดคำด่าต่างๆนานาเข้ามา แบบว่าคำด่าไม่เหมือนใคร แปลกๆนี่มันจะพอใจมากครับ
          แต่พอวันรุ่งขึ้นมันก็ตั้งกระทู้ใหม่ในบอร์ดอื่นแล้วครับ ไม่มาสนใจกระทู้เดิมเลยครับ
          สรุป พวกคุณด่าไปก็เท่านั้นครับ เหมือนด่าเข้ากำแพง คนที่ได้ยินก็มีแต่พวกคุณเอง มันหาได้รับรู้อะไรไม่

Comment

• ไปตายซะ

Comment

• ก็แล้วแต่ชอบนะครับ จะเขียว จะแดง ก็อย่าแตกแยกกันนะครับ

Comment

• เทพชั่วโมงละสิบบาท

Comment

• ปิดเทอมเล็ก ครับ

ต้องทำใจ

ไม่เคยใช้ ได้ยินมา แล้วมาสะเหล่อ ....

Comment

• ขุดขึ้นมาซะงั้น.... ไอ้เราก็บ้าอ่าน เห้อชีวิต....

Comment

• จขกท. เกรียน

Comment

• มีสองค่ายก็ดีแล้วคับ ถ้าค่ายไหนออกใหม่ของอีกค่ายจะได้ราคาลงคนอย่างเราๆ(หมายถึงผม) จะได้มีไว้ใช้บ้างคับ รักสีไรก็ใช้สีนั้น เถียงกานไปก็เท่านั้นคับ

Comment

• เทพ10บาท

Comment

• ผม ไม่ได้เล่น pc มานาน ตอนนี้จะซื้อคอมประกอบ ก็เลือกไม่ถูกเหมือนกัน แต่ยอมรับว่า ทางด้านจิตวิทยา ค่ายเขียวชนะใจ (แบบถ้าไม่ซื้อของแพงนอนไม่หลับ , ของแพงต้องดีกว่า) แต่อีกใจอยากได้แดง เหมือนแดงจะดีกว่า จากหลาย ๆ กระทู้บอกมา จึงอยากเห็น ภาพ Screen shot เกมส์เดียวกัน กับการ์ด 2 ค่าย เพื่อประกอบการตัดสินใจ (ซึ่งถ้าซื้อ **ณ.เวลานี้เดือนนี้** ตัดสินใจยากจริง ๆ สำหรับผม แดง ถูกกว่า แรง สวย มี dx11 เขียว มี physicX กับผลกับผมทางจิตวิทยา)

Comment

• เรพล่างอย่าขุดนะขอร้อง

Comment

• ตอนนี้ก็ใช้แดงอยู่ก็ยังไม่เห็นมีไรมีปัญหาเลย
                                แล้วทำไมไม่ใช้2การ์ดเลยหล่ะ ใช้ATIต่อNvidiaทำPhysicXจะได้ไม่ต้องมาอะไรดีกว่ากันใช้มันด้วยกันเลย
                                แล้วขุดขึ้นมาทำไม เลยใหลด้วยเลย - -*

Comment

Working...
                                X