Announcement

Collapse
No announcement yet.

[B]ท่านใช้SINKตัวไหนดับร้อน4850ครับ แล้วอุณหภูมิเหลือเท่าไหร่บ้าง[/B]

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ซิ้ง S1 Rev2
    เท่าไหร่อ่ะครับ
    เมื่อวานผมไปลากมาจากร้านเลยครับ
    ASUS EAH4850 6130 บาทงับ
    ร้อนชิหายเลย

Comment

Originally posted by mikisung View Post
      ซิ้ง S1 Rev2
      เท่าไหร่อ่ะครับ
      เมื่อวานผมไปลากมาจากร้านเลยครับ
      ASUS EAH4850 6130 บาทงับ
      ร้อนชิหายเลย
      900฿ ครับ ไม่มีพัดลมแถมนะ

Comment

มาเก็บข้อมูล เพราะกำลังมองหามาติดอยู่เหมือนกัน

Comment

Originally posted by YuE View Post
          900฿ ครับ ไม่มีพัดลมแถมนะ
          ร้านไหนอ่าครับ

Comment

Originally posted by mikisung View Post
            ร้านไหนอ่าครับ
            TKCom

Comment

HD 4870 ผมใช้ TT DuOrb Idle 40 Full ไม่เกิน48 ไม่แอร์แต่ทางลมในเคสดี 4850 ก็ใช้ได้
              Last edited by nungtar; 4 Aug 2008, 14:03:22.

Comment

http://www.tkcom99.com/product_detai...=7&s_cat_id=55
                ตัวนี้ก็แจ่มคับ ... พึ่งสอยมาวันนี้ใส่ 8800GT ...

Comment

ใส่แล้วคับตัวนนี้ 38C-48C TWIN TURBOครับ

Comment

แล้วอยากทราบว่าถ้าเราซื้อแล้วให้ที่ร้านติดเลยได้รึป่าวอ่ะ
                    ใครพอจะรู้บ้างไหม

Comment

ปรับพัดลมซิงค์เดิม เย็นจับใจ พัดลม 50-100 งะ ไม่เกิน 45 ของเดิมมันทำมาดีแล้วครับ iceq 4 นะเป็นหมด ต้องปรับพัดลม rv 770เดิมไม่ปรับ มันร้อนตับแตกครับ ปรับตรง ลงไดร์เวอร์ล่าสุด ปรับตรง ati overdriver ครับ จบ ไม่ต้องเสียตังค์ ซื้อซิงค์อันใหม่ครับ
                      Last edited by ballonx; 22 Oct 2010, 15:23:37.

Comment

Working...
                      X