Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอความเห็นเกี่ยวกับการ์ดจอหน่อยค่ะ!!!!!!!!!!!!!!!!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by PhuminCFM View Post
    ค่ะ อยากเรียนต่อโท แถวกรุงเทพมีสถาบันดีๆ แนะนำบ้างหรือเปล่าคะ เอาแบบค่าเรียนถูกๆ น่ะค่ะ
    โทด้านไหนล่ะครับ แต่เห็นเพื่อนต่อที่จุฬากัน เดี๋ยวจะลองถามให้ แต่ถูกๆนี่ยากนิดนึง
    ส่วนตอนนี้ที่ฮิตๆกันก็สาย MBA
    Last edited by pikky_potter; 20 Jul 2008, 10:00:04.

Comment

Originally posted by Gearhead View Post

เสียดายซื้อไปแล้ว

อยากแนะนำ 9800GTX ครับ เพราะ ถ้ายังไม่มีประสบการณ์มาก อย่างน้อย nVidia ก็ยังจุกจิกเรื่องไดร์เวอร์น้อยกว่า ATi ถึงตอนนี้ ATi จะพัฒนาไดร์เวอร์ไปมาก แล้วก็ตามครับ อาจจะลองใช้ nVidia ก่อนซักรุ่น 2 รุ่นครับ
      ^^
      ^^
      ^^
      เอ๊า มาเหมือนกันหรือลุง

Comment

ม.เกษตร เลยครับ ไม่แน่ใจว่า FST มีป่ะครับ แต่ 25 นี้ เพื่อนผมที่ มก. รับ ป. สาขาประมง ป.ตรีเค้ามาจาก FST ครับ

Comment

Originally posted by pikky_potter View Post
          ^^
          ^^
          ^^
          เอ๊า มาเหมือนกันหรือลุง
          เรียกซะแก่เลยครับ ผมไม่ได้อายุเยอะเหมือนที่่หลายๆคนคิดนะครับ

Comment

ผมว่ารอ HD4870X2 ดีกว่าครับ เห็นว่า 1G แต่ไม่รู้ราคา

Comment

หุหุทำไมไม่ซื้อ HD4870 ไปเลย อิอิ

Comment

แย่งกันตอบจังเนอะ สังเกตุอยู่ ชายถาม ตอบ 5 กระทู้
                สงสัยถ้าบ้านอยู่ใกล้กัน คงซื้อไปให้แล้วมั้งเนี่ย....... แถมประกอบ ปรับรอบพัดลม เปลี่ยนซิ้งค์ให้เลย สงสัย

ไม่ได้คิดจับผิดอะไรหรอกนะ แต่มันออกจะชัดเจน ขนาด....
                Last edited by verjil; 21 Jul 2008, 11:27:08.

Comment

สรุป คนในบอณืดหน้าหม้อ555+

Comment

.. 5555 .. ไอ้เราก็สงสัยว่าทำไม คนตอบเยอะ ..

Comment

คนเข้ามีน้ำใจมาตอนก็ยังจะมาเหน็บกันอีก อุบอิบ ๆ

Comment

Originally posted by verjil View Post
                        แย่งกันตอบจังเนอะ สังเกตุอยู่ ชายถาม ตอบ 5 กระทู้
                        สงสัยถ้าบ้านอยู่ใกล้กัน คงซื้อไปให้แล้วมั้งเนี่ย....... แถมประกอบ ปรับรอบพัดลม เปลี่ยนซิ้งค์ให้เลย สงสัย

ไม่ได้คิดจับผิดอะไรหรอกนะ แต่มันออกจะชัดเจน ขนาด....
                        ผมก็ชอบตอบนะครับ แต่หากเป็นสาวๆ จะตอบเป็นพิเศษ

Comment

Working...
                        X