Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเจอปัญหากับ4870บ้างคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ถามล่วงหน้าว่าปรับพัดลมทางไหนจะได้ถอยมาแล้วทำได้

Comment

ปรับพัดลม ที่ 40% ไม่เปิดแอร์

idle ที่ 50 ต้นๆ ครับ

สบายๆ

Comment

K.uNiX เล่นเกมหนักหรือป่าวคับ

Comment

เท่าที่ได้เล่นกับเกม CoD4, Crysis, Bioshock, CoH:OF, World in Conflict, Gears of War, C&C3 Tiberium War, GRAW2, Rainbow Six Vegas กับ Driver 8.6 Hotfix และ Windows XP ที่มีปัญหาเห็นได้ชัดที่สุดคงเป็น Rainbow Six Vegas ครับ ด่านก่อนเข้ากาสิโน มันจะมีดวงไฟสีม่วงปรากฎที่หน้าจอ แต่ด่านก่อนหน้าก็ไม่เป็นนะครับ

Edit:
          อีกอย่างเผื่อจะสำคัญสำหรับท่าน นั่นคือ Anti Aliasing ปรับได้สูงสุดแค่ 8X นะครับ และถ้า Enabled Adaptive Anti Aliasing แล้วล่ะก็ Frame Rate ร่วงกระจายเหมือนกัน แต่จะ Enabled หรือ Disabled Adaptive Anti Aliasing ภาพที่ได้ก็มีความสวยงามแทบไม่ต่างกันครับ
          Last edited by amonsri; 16 Jul 2008, 20:01:39.

Comment

ท่านสเปกอะไรคับ

Comment

Originally posted by Aeiki View Post
              K.uNiX เล่นเกมหนักหรือป่าวคับ

ส่วนใหญ่ ดูหนัง blu-ray มากกว่าครับ ท่าน

Comment

Working...
              X