Announcement

Collapse
No announcement yet.

ประสบการณ์หลังจากเปลี่ยนมาเป็นHD4850ครับ(ยาวมาก)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by shady View Post
    อ่าว ถ้าไม่เอาG80ที่เคยใช้ จะให้ผมนั่งเทียน เอาreviewรุ่นเทียบเคียงกันของคนอื่นมาเทียบหรอครับ เหอๆ ผมเขียนขึ้นจากที่เคยใช้ ซึ่งแน่นอนG80มันสู้ไม่ได้อยู่แล้ว เขียนขึ้นเพื่อเทียบประสิทธิภาพต่างๆหลังจากที่เปลี่ยน ว่าเสียเงินไปเนี่ยมันคุ้มไม๊ ถ้าต่างกันนิดๆผมก็บอกไปตรงๆแล้วว่ามันไม่คุ้ม อย่างว่า เพิ่มไปประมาณพันสองพันกับประสิทธิภาพที่ได้มาเนี่ย คุ้มสุดๆครับ
    ผมก็เห็นด้วยนะ เราไม่ใช่เว็บทดสอบที่มีการ์ดทุกรุ่นถ้าเป็นผมเขียนก็เทียบกับ GF 9600GT ที่ผมใช้เหมือนกันเพราะรุ่นอื่นไม่เคยใช้แล้วจะให้นั่งเทียนมันก็ทุเรศเกินไป

Comment

Originally posted by Khow View Post
      ผมก็เห็นด้วยนะ เราไม่ใช่เว็บทดสอบที่มีการ์ดทุกรุ่นถ้าเป็นผมเขียนก็เทียบกับ GF 9600GT ที่ผมใช้เหมือนกันเพราะรุ่นอื่นไม่เคยใช้แล้วจะให้นั่งเทียนมันก็ทุเรศเกินไป
      อย่าว่าแต่นั่งเ่ทียนเขียนเทียบกับรุ่นที่ไม่เคยใช้เลยครับ ขนาดตอนนั้นของผมเทียบ 4850 กับ 8800GT ที่ใช้เองมาแท้ๆ ยังโดนหลายคนฝั่งเลือดเขียวกระแนะกระแหนได้เลย

ขนาดการ์ดผม ตังค์ผมเองทั้งสองตัวนะเนี่ย เฮ้อ..

Comment

Originally posted by Farid1412 View Post
        อย่าว่าแต่นั่งเ่ทียนเขียนเทียบกับรุ่นที่ไม่เคยใช้เลยครับ ขนาดตอนนั้นของผมเทียบ 4850 กับ 8800GT ที่ใช้เองมาแท้ๆ ยังโดนหลายคนฝั่งเลือดเขียวกระแนะกระแหนได้เลย

ขนาดการ์ดผม ตังค์ผมเองทั้งสองตัวนะเนี่ย เฮ้อ..
        เย็นๆเจอกันคร๊าบ ว่าแต่หลีหญิงมาเผื่อด้วยคร๊าบ เหอๆ

Comment

อิจฉาๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

เป็นไงครับ ยาวเหยียด หวังว่าคงไม่มีใครบ้าอ่านจนจบนะครับ

อ่านไปแล้วอะกำ -*-

Comment

Working...
            X