Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลงชื่อใครที่คิดจะสอย HD4870 ชัว 100%(แลกเปลี่ยนความคิดเห็น)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ยังก่อนๆ

รออีกซักเดือน ยังไม่รีบๆ

รอราคานิ่งๆ อาจจะลงซัก 1000 แล้วค่อยไปสอย ยังไม่สาย

Comment

แรงๆ! แต่เกมส์เดิมๆ รีบแรง! ก็จ่ายแพงๆปายยยยย ...

Comment

x1550 ก็แรงเหลือกินละ -0-

Comment

PowerColor HD4870 ของผมเปลี่ยนพัดลมมาใส่ Thermaltake DuOrb + MX-2 ตอนนี้ Idle ลดมาเหลือ 45 องศาแล้วครับ ที่ห้องแอร์ 25 องศานะครับ ก็พอๆ กับ 3870 ตัวก่อนหน้าที่ใส่ Thermaltake DuOrb + MX-2 ของผมครับไม่ต่างกันมาก

Comment

ยังใช้ 3870 เล่น dota กับ เน็ต ไม่รุ้จะ เพิ่มความแรงไปทำไม - -*

Comment

ว่าแต่ ทีี่ไม่ใช่ ref gard เมื่อไหร่จะมาละครับ

Comment

เหมือนกัน

Comment

ผมอัพเครื่องใหม่ด้วยดีกว่า

Comment

ตังหมดระ

Comment

ถ้าพรุ่งนี้ไม่หมดซะก่อนนะ ได้เจอกันแน่ครับ 4870 อิอิ

Comment

น้องพลับขอ 2 ครับเอามาCF
                        เงินพอแต่ของหมดทุกร้านเลย ขอนแก่น
                        Last edited by nungtar; 29 Jun 2008, 16:12:06.

Comment

ต่อแรกกะเอา HD4850 คิดไปคิดว่าจอ 19 นิ้ว1280*1024 แทบจะเล่นได้สุดทุกเกมส์แล้วยกเว้น ควายขวิด ไปๆมาๆ เอามาโหลดบิทดูหนังสารคดีไปวันๆไม่ค่อยมีเวลาเล่นเกมส์ ทำงานกว่าจะถึงห้องก็จะหลับแหล่ะ

Comment

Originally posted by H2OPlUS View Post
                            ต่อแรกกะเอา HD4850 คิดไปคิดว่าจอ 19 นิ้ว1280*1024 แทบจะเล่นได้สุดทุกเกมส์แล้วยกเว้น ควายขวิด ไปๆมาๆ เอามาโหลดบิทดูหนังสารคดีไปวันๆไม่ค่อยมีเวลาเล่นเกมส์ ทำงานกว่าจะถึงห้องก็จะหลับแหล่ะ
                            ซื้อมาโหลดบิท ซะงั้น

ใช้ GF4 ก็พอแระท่าน อิอิ

Originally posted by พ่อน้องแนนต์ View Post
                            ว่าแต่ ทีี่ไม่ใช่ ref gard เมื่อไหร่จะมาละครับ
                            รอเหมือนกัน แต่ไม่รู้จะรอไหวไหม ผมอยากได้ HIS IceQ

จะสวยเหมือน 3870 ไม๊นะ

Comment

Working...
                            X