Announcement

Collapse
No announcement yet.

แบบสำรวจ RadeonHD4850 ทั้ง 12 ตัวนี้ ตัวใดสวยโดนใจท่านที่สุด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แบบสำรวจ RadeonHD4850 ทั้ง 12 ตัวนี้ ตัวใดสวยโดนใจท่านที่สุด

ท่านจำเป็นต้อง Log-in ท่านจึงมีสิทธิ์โวต

1. ASUS EAH4850 (512 MB)

2. ASUS EAH4850 (1 GB)

3. Club 3D

4. Diamond Radeon HD4850

5. GeCube

6. GigaByte

7. HIS

8. MSI

9. Palit

10. PowerColor

11. Sapphire แถม Flash Drive 2 GB

ของแถม

12. VisionTek

222
    ASUS EAH4850 (512 MB)
    9.91%
    22
    ASUS EAH4850 (1 GB)
    13.96%
    31
    Club 3D , GeCube และ HIS (การ์ดเหมือนกัน)
    13.06%
    29
    Diamond Radeon HD4850
    17.57%
    39
    GigaByte
    1.80%
    4
    MSI
    4.50%
    10
    Palit
    1.80%
    4
    PowerColor
    10.81%
    24
    Sapphire
    24.32%
    54
    VisionTek
    2.25%
    5

ต้องขออภัยด้วยครับ แบบสำรวจรับได้แค่ 10 ข้อ

ดังนั้นใครที่เลือก Clube3d, Gecube และ HIS ก็โพสบอกด้วยน่ะครับ

Comment

ยังไงดีล่ะ -*- ดูมันไม่ค่อยต่างกันเท่าไรอะ Ref.การ์ดทั้งนั้น แต่ผมชอบหัวกะโหลกอะ โหดดี

Comment

Originally posted by IonRa View Post

2. ASUS EAH4850 (1 GB)

ตัวนี้ผมว่าไม่ใช้ Ref การ์ดน่ะครับ แรม 1 GB ตัวแรกของตระกูล HD4800 series เลยน่ะครับ
        Ref ปกติ จะให้มา 512 MB เท่านั้นครับ

Comment

อ่าครับ แต่ถ้าเรื่องหน้าตา ผมว่า มันมาที่โหล่เลยล่ะ

Comment

Originally posted by sphasuta View Post
            อ่าครับ แต่ถ้าเรื่องหน้าตา ผมว่า มันมาที่โหล่เลยล่ะ

เห็นด้วยอิอิ
            Last edited by IonRa; 22 Jun 2008, 06:31:38.

Comment

สวยทุกตัวเลยครับน่าเล่นมักๆๆเดี๋ยวๆออกมาสักพักจะได้กระโดดไปเล่นแล้วครับ อิอิ โหวตไป1ที

ยังไงก็ยังชอบ asus ถึงแพงแต่งานประกอบเยี่ยมครับ(แต่ตัวเองใช้ ซัพฟายไม่มีตังซื้อ asus T-T)

Comment

ตัวก็ผมเองโหวตให้ Diamond ครับ

Comment

รอตัว IceQ, Zalman หรือตัว Ichill ครับ

ตัว Ref. ไม่ไหว เล่นเกมส์ไป ปิ้งหมูสะเต๊ะไปยังได้

Comment

ตัวref มานก็เหมือนๆกันไม่ต้องเลือกก็ได้ เนี่ย -*-

รอตัวnon ref แล้วค่อยโหวตดีกว่า

แต่ถ้าเฉพาะรูป diamond สวยสุด

Comment

diaomond เสียงนึงคับโหดดี

Comment

โหวตแซฟไฟร์เพราะของแถม เหอๆๆ

Comment

DiaMond ด้วยคน ลายโดนใจมาก

Comment

มันต่างกันเเค่ อัสซุส ตัว 1 กิ๊ก ตัวเดียวนี้หละนอกนั้น
                            ผมว่าไม่ต่างกันเลย

Comment

ชอบ Sapphire ครับชอบของแถม

Comment

Working...
                              X