Announcement

Collapse
No announcement yet.

"เมิงลดอีก ตรูก็ลดด้ายย" said the ATi

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ล้อเล่น

Originally posted by pann View Post
    ใกล้แร๊ะ ใกล้สามมัดสิบ เข้าไปทุกที

ยิ่งไอ้พวกรุ่นเล็กคงได้มัดแถมกะแหนมป้าย่นมั้งเนี้ย
    (โม้นะ)
    ไม่ใช่ซื้อแหนมป้าย่น แล้วแถมพวกรุ่นเล็กเหรอครับ

Comment

Originally posted by Justin@JK View Post
      น้ำตาตกซื้อ 9800GTX ได้เดือนเดียว T-T มาลดเหลือ 6000 สะงั้นอยากจะบ้าตาย
      อย่าเพิ่งเศร้าไปครับ อิงราคาในไทยเป็นหลักดีกว่าครับ

Comment

อด กระจาย 555+

Comment

Open Box หมายถึงอะไรหรอ ถ้าแปลว่ากล่องเปิดอ่ะไม่ต้องแปลนะผมรู้

แต่มันแปลแสลงว่าอะไรหรอ

Comment

ซื้อแพงก่อนได้ใช้ก่อน ซื้อที่หลังใช้แต่ที่หลัง แต่ถุกกว่า อิอิ

Comment

"เมิงลดอีก ตรูก็ลดด้ายย"

พวกเมิงลดกันด้ายยย ... พวกตรูก็สบายดิว้า...

Comment

Originally posted by Justin@JK View Post
                น้ำตาตกซื้อ 9800GTX ได้เดือนเดียว T-T มาลดเหลือ 6000 สะงั้นอยากจะบ้าตาย

อาการแบบนี้ เมื่อ 6 เดือนก่อน ผมก็เจ๊อออออ ตอน 8800GT ออกมาง่ะ

Comment

จะซื้อใหม่เจอแบบนี้ต้องรอดูอีกซักพัก

Comment

เจอกันบ่อยครับอย่าไปเครียด ซื้อก่อนแพงก่อน

Comment

Working...
                    X