Announcement

Collapse
No announcement yet.

**7900gs 256 dd3 เอา Winfast,Spark,Galaxy,เอาไรดี***

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

7900GS
    คุ้มค่ากับราคา Spark

ซิงค์ระบายความร้อนดี แรมเร็ว 1.2ns Galaxy (ผมใช้อยู่)

สวย XFX

รวย Winfast

แรงสุด Asus

Comment

Originally posted by layjing View Post
      7900GS
      คุ้มค่ากับราคา Spark

ซิงค์ระบายความร้อนดี แรมเร็ว 1.2ns Galaxy (ผมใช้อยู่)

สวย XFX

รวย Winfast

แรงสุด Asus

แหมเข้าใจเปรียบเทียบนะยะหล่อน

เออ ลืม Asus ไปเลยนะเนี่ย

XFXสวยอย่างเดียวหรอ

Comment

ชอบอันไหนเอาอันนั้นถ้าให้แนะนำ XFX คับคุ้มความแรงไม่ต่างกันมากตัวไหนก็แรงเหมือนกันเอาคุณภาพและประกันดีกว่าคับ

Comment

ประกันโอเคนะครับ ผมพึ่งไปศูนย์ xfx มาครับ

Comment

ผมจะรู้แล้วหละครับรายละเอืยด THANK U ทุกคนหลายๆเด้อ

หวัดดีปีใหม่ เด๋วเจอกานใหม่ปีหน้า รักษาสุขภาพด้วยน้า

Comment

XFXอีกคนครรับการ์ดสวยดี งิงิ
              สวัสดีปีใหม่ครับ

Comment

Working...
              X