Announcement

Collapse
No announcement yet.

nvidia เตรียมลดราคา 9800gtx และเตรียมส่ง 9800gtx+

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by McCLoY View Post
    ตอนถอยออกมาแรกๆ 11200 อีกไม่นานจะลงเหลือ 6 พัน

ต่อไปนี้ผมจะไม่รีบถอยอีกแระ ฮือๆ อีก 2 ปี เปลี่ยนใหม่หมดทั้งชุดเลยดีกว่าป่านนั้น คงแรงไปถึงไหนแล้ว
    ไม่เอาแล้วอีกเหรอท่านหมาใหญ่ ผมว่าจะถอย 280GTX นะเนี่ย มาเป็นเพื่อนหน่อยซิ กะลังซ่อนตังเมียสำเร็จ(20,000ในถุงพลาสติก+เทปกาว แปะใต้เบาะรถข้างคนขับ)

Comment

ฝ่ายเขียว ก็ฉลาด ฮิ ทุกอย่างเหมือนเดิม แค่ ทำให้เล็กลง กะ เพิ่ม Hz ก็นิดหน่อย ....
      มันก็คงคล้ายๆ ตัวเดิม แต่ oc มาเท่านั้นละท่านทั้งหลาย

Comment

ราคานี้ได้ใจเราเลย

ซื้อตัวนี้ เล่นเกมส์ได้อีกนานเลยครับ

Comment

Originally posted by pikky_potter View Post
          ไม่เอาแล้วอีกเหรอท่านหมาใหญ่ ผมว่าจะถอย 280GTX นะเนี่ย มาเป็นเพื่อนหน่อยซิ กะลังซ่อนตังเมียสำเร็จ(20,000ในถุงพลาสติก+เทปกาว แปะใต้เบาะรถข้างคนขับ)
          ทะเบียนรถท่านอะไรครับ ชอบจอดแถวไหน ยี่ห้ออะไร สีอะไร ว่างๆจะไปดูรถท่านหน่อยว่าสวยหรือเปล่า อิอิ

Comment

8800GT มีโดน

Comment

จิงอะ ไม่น่าลงขนาดนี้นะ

Comment

ปล่อยไปเมื่อเช้า winfast9800gtx 7500฿ ไม่อยากดองนานกว่านี้ อาทิตหน้าเตรียมถอย 4870 ไม่ก็GTX260 แต่เท่าที่ฟังกระแส4870จะถล่มโลกไม๊นิ

Comment

Working...
                X