Announcement

Collapse
No announcement yet.

POWER COLOR HD 4850 จากโกลคอมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ร้อนมากเลย

Comment

ค้างตั้งแต่ยังไม่ได้ OC เลยเหรอครับ

Comment

ดีข้นแล้วครับแก้ไข แล้ว แต่ยังร้อนๆๆ

Comment

แจ่มๆ แล้วแอสเซเรโร่เอส2 ใส่ได้มั้ยครับถ้าการ์ดเลเอาทืเดิมเหมือน 3850

Comment

GV-1000
            DuOrb

คิดว่าน่ะจะใส่ได้ครับ

Set Very High on XP (SP3)
            1280* 1024
            update 8.6 driver
            35.24 -> 36.5
            37.72 -> 39.06
            37.56 -> 38.92
            37.42 -> 38.77
            Last edited by winit_a; 19 Jun 2008, 15:49:01.

Comment

Originally posted by winit_a View Post
              รู้สึกว่าตัว Heatsink จะระบายความร้อนไม่ค่อยดีเท่าไหร่ มีความร้อนสะสมสูง
              ถอดออกมาข้างนอกแล้วยังร้อนมากอยู่เลย..ถอด heatsink ออกมาทา MX2
              idle ลดลงไป 8 องศา จริงๆแล้ว idle ไม่น่าจะเกิน 60 น่ะ แต่รอบพัดลมอาจจะน้อย
              และลมก็น้อยมากด้วย

4850 รอไดรเวอร์ครับที่จะปรับพัดลมได้ ชิพใหม่พวกโปรแกรม Riva Tuner ยังไม่รู้จัก เด๋วก็เย็นครับ เหมือน3870 แรกๆแหละครับ ออกแรกๆปาไป75องศา ผ่านมาได้1เดือนมีไดรเวอร์ปรับพัดลมได้มันก็เย็นลง ปกติครับสำหรับการ์ดออกใหม่

Comment

รอ 4870

Comment

พึ่งซื้อมาได้1วันเอง ความร้อนไม่ถึง60องศาครับ ยิ้ม ได้ ^ _ ^
                  Last edited by yos; 17 Feb 2010, 07:02:32.

Comment

ใครขุด -*- ปิดๆ

Comment

มาดูครับ จะซื้อตัวนี้ครับ แต่ยี่ห้อ HIS

Comment

Originally posted by yos View Post
                        พึ่งซื้อมาได้1วันเอง ความร้อนไม่ถึง60องศาครับ ยิ้ม ได้ ^ _ ^
                        ก็ลองเล่นเกมส์ดูซิ แดงเถือกแน่

Comment

Working...
                        X