Announcement

Collapse
No announcement yet.

ท่านเทพแนะที งบ6000 ขอการ์ดจอแบบแรงโคตรๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ท่านเทพแนะที งบ6000 ขอการ์ดจอแบบแรงโคตรๆ

เอาแบบแรงสุดตีนเลยครับ ...คุ้มเม็ดเงินไปเลยครับ
    งบ 6000นะ แนะทีครับท่านเทพ

ตัวเลือกที่หนึ่ง 8800GT(มือสอง)

ปล.ไม่ไช่เทพนะคับ ผมโน๊ต เชิญยิ้มคับ อิอิ

Comment

8800GTX มือสอง

Comment

งั้นขอให้คำตอบมือ1ละกันนะ
        9600GTคับผม
        8800GT นี่Forsa (สะกดผิดขออภัย)
        อาจจะได้นะคับ มันถูกเหลือเกิน

Comment

มาเชียร์ HD3870 Toxic

Comment

ของผมเลยครับ ตามงบเป๊ะๆ แรงสุดแล้วในงบเท่านี้..

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=222450

Comment

Originally posted by Farid1412 View Post
              ของผมเลยครับ ตามงบเป๊ะๆ แรงสุดแล้วในงบเท่านี้..

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=222450
              กะลังจะชี้เรย มาก่อนอีก หุหุ

Comment

ขอแบบชื่อรุ่นเลยพอจะใหวมั้ยครับแบบว่าไปบอกทางร้านเลย ว่ารุ่นนี้ ตัวนี้ ยี่ห้อนี้อ่ะครับ นะนะ แบบว่าบอกที่เดียวทางร้านหยิบมาให้เลยอ่ะครับ

Comment

ASUS HD3870 /G / HTDI/ 512MB DDR4

• กราฟิกชิพ ATI RADEON HD HD3870
                  • ทำงานได้เร็วกว่าด้วย DDR4 ขนาด 512 MB (256 bit)
                  • Core Clock 775 MHz
                  • รองรับการทำงานร่วมกับ DirectX 10 และเกมส์บันเดิลมาด้วย
                  • รองรับเทคโนโลยี PCI-Express 2.0
                  • Resolution อยู่ที่ 2560x1600
                  • ปกป้องข้อมูลอย่างเต็มประสิทธิภาพกับ HDCPทำการรองรับ HD DVD, Blu-Ray Disc
                  • สนับสนุนการเชื่อมต่อสัญญาณภาพผ่านพอร์ท DVI-Output, D-Sub,HDTV-Output, TV-Out
                  • HDMI Output: built-in multi-channel 5.1 surround audio over DVI-HDMI Adaptor
                  • มีการระบายความร้อนได้ดีด้วยพัดลมและSink
                  • รองรับและสนับสนุน Microsoft Windows Vista, DirectX10, OpenGL2.0, Shader Model 4
                  • รับประกัน 3 ปีเต็ม

6000 นิดๆเอง ที่ TK ราคาร้าน ถ้าในเว็บมันยัง 8000 อยู่

ผมใช้อยู่ดูที่ลายเซ็นอะ

Comment

แบบนี้มั้ยครับ แรงแน่ๆ อิอิิ แต่เทสอะไรไม่ผ่านเลย

http://www.techpowerup.com/gpuz/acawh/

Comment

Originally posted by BowH View Post
                      ASUS HD3870 /G / HTDI/ 512MB DDR4

• กราฟิกชิพ ATI RADEON HD HD3870
                      • ทำงานได้เร็วกว่าด้วย DDR4 ขนาด 512 MB (256 bit)
                      • Core Clock 775 MHz
                      • รองรับการทำงานร่วมกับ DirectX 10 และเกมส์บันเดิลมาด้วย
                      • รองรับเทคโนโลยี PCI-Express 2.0
                      • Resolution อยู่ที่ 2560x1600
                      • ปกป้องข้อมูลอย่างเต็มประสิทธิภาพกับ HDCPทำการรองรับ HD DVD, Blu-Ray Disc
                      • สนับสนุนการเชื่อมต่อสัญญาณภาพผ่านพอร์ท DVI-Output, D-Sub,HDTV-Output, TV-Out
                      • HDMI Output: built-in multi-channel 5.1 surround audio over DVI-HDMI Adaptor
                      • มีการระบายความร้อนได้ดีด้วยพัดลมและSink
                      • รองรับและสนับสนุน Microsoft Windows Vista, DirectX10, OpenGL2.0, Shader Model 4
                      • รับประกัน 3 ปีเต็ม

6000 นิดๆเอง ที่ TK ราคาร้าน ถ้าในเว็บมันยัง 8000 อยู่

ผมใช้อยู่ดูที่ลายเซ็นอะ
                      อยากได้ตัวนี้จัง จะมีใครปล่อยไหมหว่า อิอิ

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
                        แบบนี้มั้ยครับ แรงแน่ๆ อิอิิ แต่เทสอะไรไม่ผ่านเลย

http://www.techpowerup.com/gpuz/acawh/

เอ่อ...ท่าน ati นี้มันใส่ได้ทุกเมนบอร์หรอ...เล่นเกมนะ

Comment

แล้วตัวนี้อ่ะเป็นไง galaxy 9600 gt หรือว่าไงครับ มีตัวที่น่าจะดีกว่านี้ป่าว ท่านเทพจัดมาเลยครับ
                          ชื่อรุ่น ยี่ห้อเลยนะครับ จัดไปครับอย่าให้เสีย...อิอิ

Comment

3870

Comment

น่าเล่น 9800 ไปเลยอะ หรือไม่ก็รอ 9900

Comment

Working...
                              X