Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้าเอาความคุ้มค่าต้อง 7900GS หรือ 7600GT ครับพี่น้อง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ขนาดผมไช้ 7600GT ยังบอกว่า 7900GS คุ้มกว่าเรยครับ

Comment

7900Gs ครับ

Comment

ผมรัก GT เพราะรหัสสวย -*-

Comment

7900gs ครับ(ผมไม่รู้หรอก ตอบตามคนอื่นเขานะ)

Comment

7600 GS ตอนนี้อยู่ที่ราคาเท่าไหร่ครับ???

หรือถ้ามีเว็บเช็คราคาการ์ดจอในปัจจุบัน ช่วยลงลิ้งค์ให้หน่อยครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

Comment

เสียดายเลยครับ ตอนผมซื้อไม่มี 7900GS ขายนะซี้

Comment

GeForce7900GSอีกเสียงครับ ถ้าแยกยี่ห้อ ผมเลือกWinfastครับ

Comment

Originally posted by battlecruiser View Post
                  Galaxy แรงสุด แต่มีเสียงลือเสียงเล่าอ้างว่า zalman ที่แถมมา เอาไม่อยู่
                  ผมใช้อยู่ครับไม่มีปัญหาเรื่องร้อนเลย แต่ลากคอร์ได้น้อยไปหน่อย(แต่จริงๆมันก็ลากมาให้เยอะอยู่แล้วนะ)

Comment

Working...
                  X