Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามนีสนึง 9800gtx กะ hd4870 ตัวไหนเล่นเกมแล้วรื่นกว่า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by PraFire View Post
    รอมีคนเอา ตัวเป็นๆ มาเทสครับ

ถ้า 4850 แรงกว่า 8800 แล้วล่ะก็ แหล่มเลย

ขอให้มันแรงกว่าเยอะหน่อย จะได้คุ้มเปลี่ยน

Comment

ว่าแต่ 8800 กับ 4850 นี่ตัวไหนบริโภคไฟเยอะกว่ากันหรอครับ

Comment

Originally posted by PraFire View Post
        ว่าแต่ 8800 กับ 4850 นี่ตัวไหนบริโภคไฟเยอะกว่ากันหรอครับ
        8800 แดกไฟกว่าครับ เอิ๊กๆ..

Comment

460W ไหวไหมเนี่ย ถ้าไหว จะไปสอยแทน 9800GTX

Comment

ทำไมราคาเปิดตัว 4870 แพ้งแพงครับ ผมเห็นราคาจากเมืองนอกประมาณ 8000 บาท แต่ไปเจอราคาเปิดจองของร้านเจได 12900 โอ้วสงสัยต้องรอ 260 กับ 280 เปิดตัว ราคาคงจะลงซักหน่อย

Comment

ผลพร้อมภาพครับ ไปได้ถึง 15000marks(เทสกับ Qx9650) เลยทีเดียวเล่นเอา 9800GTX สะดุ้งเลย โดยเฉพาะเมื่อเทียบประสิทธิภาพและราคานั้น ถือว่าชนะขาดครับ

http://www.unlimitpc.com/index.php?n...n=view&nid=107

Comment

แต่อีกแค่สองวันก็ขายในไทยละ ไม่ยักจะเห็นผลเทส FPS เกมส์ แบบจะๆ หลุดมาเลย เห็นแค่คะแนน 3d mark

Comment

Originally posted by Tetsu69 View Post
                  ทำไมราคาเปิดตัว 4870 แพ้งแพงครับ ผมเห็นราคาจากเมืองนอกประมาณ 8000 บาท แต่ไปเจอราคาเปิดจองของร้านเจได 12900 โอ้วสงสัยต้องรอ 260 กับ 280 เปิดตัว ราคาคงจะลงซักหน่อย
                  ปกติครับราคาตอน 3870 ออกแรกๆก็ 9พันกลางๆ

Comment

เดวก็ลดแหลกจนรับไม่ได้แบบ 3870 - 3850 เชื่อผมดิ กลไลตลากย่อมเป็นแบบนี้เสมอ และ เราๆก็เห็นมัน แบบนี้ทุกครั้งไป

Comment

รอให้เห็นกับตาดีกว่ามั้งครับถ้าซื้อมาแล้วไม่ถูกใจเสียความรู้สึก

Comment

รอวันฉันรักเธอ เดี๋ยวถอยจอมานอนดูหนังไปพลางๆก่อน รอราคามันลงอีกนิด

สักเดือนสองเดือนน่าจะพอไหว อิอิ

Comment

Originally posted by Leoz View Post

ผลพร้อมภาพครับ ไปได้ถึง 15000marks(เทสกับ Qx9650) เลยทีเดียวเล่นเอา 9800GTX สะดุ้งเลย โดยเฉพาะเมื่อเทียบประสิทธิภาพและราคานั้น ถือว่าชนะขาดครับ

http://www.unlimitpc.com/index.php?n...n=view&nid=107

คะแนนเยอะดี

Comment

Working...
                          X