Announcement

Collapse
No announcement yet.

งบ 8000 การ์ดตัวไหนดีครับ เน้นเล่น PES 2008

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ถ้าเน้น เกมนั้น ผมว่า 9600GTอีกคนครับ ประหยัดดี (ไม่จำเป็นต้องใช้ทั้งหมดนิ *0*)
    หรือ 3870 ก็ได้ครับ

ถ้าไม่รีบ รออีกนิดเดียว 4850 เลย*0* (เข้ามาอาจเกินงบนิดหน่อย)
    รอซักพักก็อยู่ในงบและ คุ้มแน่นอน

Comment

เช็ค PSU ด้วยนะครับ

Comment

3870 งัฟ รออีก นิส กลาง เดิน นี้ Ati 4xxx จะออกละ คับ

Comment

Originally posted by jirawatl View Post
          เช็ค PSU ด้วยนะครับ
          เห็นด้วยครับ

Comment

ซื้อของผมนี่ไง....9800gtx ขาย 8500 เอง...เหอๆ

ปล..รอ G200 280 มาก่อนนะ แป่ว.....

Comment

Originally posted by balldestiny View Post
              PS 2008 ไม่มีในPS2 นะจ๊ะ ลงแต่เครื่องNextGenทั้งหลาย แล้วก็คอมฯ
              มีคับ Pes2008 กับ Ps2 เคยเล่นอยู่ แต่ติดใจเวลาเล่นกับคอมมากกว่า เรยขาย Ps2 ไปแระ

Comment

Originally posted by charif View Post
                มีคับ Pes2008 กับ Ps2 เคยเล่นอยู่ แต่ติดใจเวลาเล่นกับคอมมากกว่า เรยขาย Ps2 ไปแระ
                เหอๆ เห็นว่ามีเหมือนกาน

Comment

แค่ 3650 หรือ 8600GTS ก็ปรับลืนแล้นครับบบ

Comment

มีครับ PES2008 เคยเล่นแล้ว ในเพลย 2 ภาพเหมือนเก่าๆเลยอัพเดทนักเตะแพทก็ไม่ได้ ตอนนี้ลงในคอมอัพแพทยูโร 2008 แจ่มมากมาย ปรับ Hi สุดเหมือนได้เครื่อง XBOX มาครอบครองยังไงยังงั้นเลย

Comment

Working...
                    X