Announcement

Collapse
No announcement yet.

ATI กะ nVidia อันไหนดีกว่ากันคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by BaKerStreet View Post
    Nvidia เทพเท่านั้น
    Nvidia ได้แค่แต่ในเทพฯนิยาย

ATI เท่านั้นนนนนนนนนน!!!!!!

"แสด" มันต้อง ATi ครับ จขกท.

ปล.เป็นเพียงข้อความร่วมสนุกสนานเท่านั้น ท่านใดคิดมาก ควักปืนมายิงตัวตายเลยครับ แนะนำ!

Comment

Originally posted by NICKKIEZ View Post
      Nvidia ได้แค่แต่ในเทพฯนิยาย

ATI เท่านั้นนนนนนนนนน!!!!!!

"แสด" มันต้อง ATi ครับ จขกท.

ปล.เป็นเพียงข้อความร่วมสนุกสนานเท่านั้น ท่านใดคิดมาก ควักปืนมายิงตัวตายเลยครับ แนะนำ!
      NTiเท่านั้นครับ !!! (อุ่ย...)

Comment

Originally posted by Terabyte View Post
        NTiเท่านั้นครับ !!! (อุ่ย...)
        ATi เท่านั้นนนนนนนนนนนนนนนน

หักหลังหรอแฉดดดด!!!

Comment

Originally posted by NICKKIEZ View Post
          ATi เท่านั้นนนนนนนนนนนนนนนน

หักหลังหรอแฉดดดด!!!
          AVIDIAครับ !!!

ปล.เริ่มฮา

Comment

อิอิ....

(คิดในใจ)..

Comment

Originally posted by Terabyte View Post
              AVIDIAครับ !!!

ปล.เริ่มฮา
              มั่วโคตร NVIi ตะหาก

Comment

ATM ตะหากกกกกกกก

Comment

NVIDIA ครับ มาตอบเพราะนิกกี้คนเดียว อิอิ
                  แต่ ATI ก็ไม่ใช่ขี้ๆนะเอาเป็นว่าดีหมดขอแค่เปิดใจให้กว้าง

Comment

ใช้มันทั้งค่ายเลยครับ ไม่พอใจค่อยขายแล้วย้ายค่ายครับ ^^'

Comment

Originally posted by eXzato View Post
                      NVIDIA ครับ มาตอบเพราะนิกกี้คนเดียว อิอิ
                      แต่ ATI ก็ไม่ใช่ขี้ๆนะเอาเป็นว่าดีหมดขอแค่เปิดใจให้กว้าง
                      ATi ดีกว่าครับ มันมี xXxxxx xxx .. ..xx.a .x.x.x.a.sr.f.....

เถียงสุดขาดใจ Feel แบบ เหมือนมีพ่อเป็นหุ้นส่วน 50% เลย เอา!!!!

Comment

เป้าตุงแล้วเว๊ย

Comment

ATi ดีกว่า มีปัญหาลับสมองเรื่องไดร์เวอร์

Comment

Originally posted by jajaboss View Post
                            ATM ตะหากกกกกกกก
                            มีไว้กดไปซื้อการ์ด

Comment

Originally posted by IX View Post
                              มีไว้กดไปซื้อการ์ด
                              ผมว่าในAvatar ท่านอะดีสุดราคาเท่าไหร่ครับ จะไปซื้อมาลอง!!!!

Comment

ใส่กา์ร์ดจอแล้วต้องปรับมุมอซิมุทด้วยนะครับ

ไม่งั้นเฟรมเรตตกนะครับ

แว๊บบบบ

Comment

Working...
                                X