Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยทีพี่ HD 3850 เล่นเกมส์กระตุก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ถ้าลง driver ใหม่ๆ มันชอบตั้ง aa af ให้มาน่ะครับ เราต้องไปปิดเองงับ

Comment

ลง 8.5 ดูครับ

Comment

เเต่ driver ที่ผมลงมันก็เเถมมากับการด์จอนะ ผมยังงงงงอยู่

Comment

จะเปงที่อุปกรณ์อื่นเสียหายอะเป่าคับพี่ ช่วยบอกทีซือมาเล่นเกมก็มะได้ผมละเซงT_TT_T

Comment

Originally posted by kopRedarmy View Post
            เเต่ driver ที่ผมลงมันก็เเถมมากับการด์จอนะ ผมยังงงงงอยู่
            มันอาจจะไม่แมตกันกับวินโดวส์ XP ที่ใช้อยู่ก็เป็นได้

Comment

Driver ที่แถมมาพร้อมการ์ดของ ATI ของทุกรุ่น ใช้ไม่ได้ทุกตัวแหละครับ ต้องไปโหลดเอาเองในเวปครับ ถ้าเวอร์ชั่นใหม่หน่อย ก้อ 8.5 ผมใช้อันนี้อยู่กับ 2600XT ก้อดีครับ

Comment

ถามอีกที..ปรับ aa af ละเอียดจอภาพ เท่าไรครับ

Comment

Originally posted by kopRedarmy View Post
                  ตกลง ตอนนี้ใช้driver ที่แถมมาใช่ไหมครับ หากใช่
                  1.ดาวโหลดตัวใหม่มาใช้ครับ http://ati.amd.com/support/driver.html
                  เลือกให้ตรงกับ การ์ด และ วินโดวที่ใช้อยู่
                  2.uninstallตัวเก่าซะ แล้วก็รีสตาท
                  3.ลงตัวใหม่ รี อีก รอบ
                  ทีนี้ลองดูใหม่ครับ

Comment

คือผมลง XP 2008 SP2 เเล้วมันเล่นเกมส์อะไรก็กระตุกอะ เป็นเพราะอะไรขอผู้รู้ช่วยตอบที
                    XP ที่โมมาไม่แนะนำ

Comment

ปรับ aa af ละเอียดจอภาพ ตรงไหนอะ

Comment

Originally posted by sc View Post
                        ถามอีกที..ปรับ aa af ละเอียดจอภาพ เท่าไรครับ
                        4x กะ 16x อ่ะคับ 3650 ลื่่น

Comment

Working...
                        X