Announcement

Collapse
No announcement yet.

+++ ร่วมรำลึกถึงความหลังกับการ์ดจอตัวแรกในชีวิตกันครับ +++

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

GF4 Mx 440 อีกคน

Comment

ตัวเก่าของผม FX5200 ของ Inno3D ไม่เคยงอแง ยังคงใช้งานได้อยู่

Comment

ใช้ Gigabyte Radeon 9000proครับ ใช้จนปัจจุบันขึ้นปี5ล่ะ หุๆ

ตอนนี้ใช้ปกติได้ แต่เล่นเกมส์3มิติสัก5-10นาทีอาจจะมีอาการเด้งออก ไม่น่าใช่ความร้อนเพราะผมไม่ลากและมีพัดลมจ่อตลอด
        คงแก่แล้วล่ะ

Comment

เก่าสุด ตัวแรกผมมาพร้อมบอร์ด socket3 ซีพียู AMD DX4 80486

การ์ดจอเป็น 3D Trident สล๊อต ISA แรม1mb ใส่เพิ่มได้เป็น2mbครับ เก็บไว้อยู่ไม่รู้การ์ดใช้ได้รึเปล่าเพราะ
          บอร์ดมันพังไปนานมากแล้ว

ภาพประกอบ(แต่ไม่ใช่ของผมนะ)

Comment

Originally posted by paikrub09 View Post
            S3 ViRGE / DX onboard 2 MB

ยืมรูปเค้ามา ขี้เกียจถ่ายอ่า ใช้อยู่กับ Pentium MMX 200MHz ยังไม่พัง ^^
            ของผมคล้ายๆตัวนี้อ่ะครับ แต่จะมีชิบ GA3324 อยู่ด้านบน เห็นเค้าบอกว่ามัน 8 mb มั้ง
            เครื่องนี้พ่อเอามาให้ตอนผมอยุ่ ป.5 อ่ะครับ

ปล.ตอนนี้ผมอายุ 16
            Last edited by silverkun; 19 May 2008, 00:58:07.

Comment

Originally posted by Athlon_TFS View Post
              Sis 6326 8MB
              อีกเสียง

Comment

Inno Riva TNT จำ spec ไม่ได้แระ อิอิ แต่ตอนนั้นเล่นเกม ก็รู้สึกว่าหรูแระ เพราะเป็นครั้งแรกที่ได้เล่นเกมประเภท 3D อิอิ

Comment

ของผมมันเป็น 8088 xt คับ พศ.2526 แอปเปิ้ล2 อะคับ เก่าไปมั๊ยครับ งั้นเอาใหม่หน่อยก็เป็น ทรีโอ 64 วี+ แล้วก็บันจี้

Comment

Mx 440 หรือ 420 เนี่ยแหละ

Comment

Fx5500 ของ Inno ครับ

Comment

ของผมมันเป็น S3 Trio64V+ Ram 1MB up 2MB

ส่วนรูปเอาจากเวบอื่นมาครับ ของผมที่ใช้ RAM 1MB up 2 MB ครับ
                        Attached Files

Comment

agp:voodo ไรนี่ล่ะจำไม่ได้อ่ะ....แล้วก็ GF2 MX440>>> ati อะไรสักกะอย่าง
                          pci-x:6600GT>>>>x1950pro>>>>9800GTX>>> gf9900GTX or ati4870

งิงิ สนับสนุนเลิกใช้ ดอกจันทร์ กันเด้อท่านๆ เวปจะได้เร็วๆ

Comment

Originally posted by silverkun View Post
                            ของผมคล้ายๆตัวนี้อ่ะครับ แต่จะมีชิบ GA3324 อยู่ด้านบน เห็นเค้าบอกว่ามัน 8 mb มั้ง
                            เครื่องนี้พ่อเอามาให้ตอนผมอยุ่ ป.5 อ่ะครับ

ปล.ตอนนี้ผมอายุ 16

ต๊าย..ตาย..16 เองหารายได้ส่งกิ๊กเรียนซะแล้น 555+
                            พัดลมVGA ยังอยู่ดีเด้อ...หนุ่มน้อย เอิ๊กๆ.......................

Comment

GF4 Mx 440 ยังใช้อยู่จนถึงทุกวัน^^

Comment

Geforce 2 ครับอิอิ

Comment

Working...
                                X