Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากดูหนังแจ่มๆใช้โปรแกรมไรดี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากดูหนังแจ่มๆใช้โปรแกรมไรดี

อย่างว่านะครับช่วยแนะนำหน่อยว่า
    อย่างตัวการ์ด ที่ผมใช้ 3870 เนี่ย
    ใช้โปรแกรมไรดูแล้วจะภาพแจ่มๆ ครับแล้ว
    ไดร์เวอร์ มันปรับให้ดูหนังแจ่มๆได้ไหม 8.4 นะครับ
    อีกอันนะครับ อันนี้เพื่อนฝากถามมา รุ่นประมาน 8400 gs ขึ้นไปเนี่ย (ถามเผื่อคนอื่นๆ)
    ใช้โปรแกรมไรดูดีครับ แล้วจะปรับตรงไดรืเวอร์ตรงไหน ครับ (ไม่ได้ถามV.ไดร์เวอร์มันมาเพื่อน)
    เอาเป็นว่าที่มันแถมมากับกล่อง8400gsแล้วกัน

แนะนำหน่อยครับขอบคุณครับ

ดันๆ ตอบหน่อยครับ

Comment

ดันๆ ขึ้นๆ (ดิวะ)

Comment

ขอนอก เรื่องหน่อย asus eah 3870 เล่น crysis ใช้ ccc รุ่นไหนดี
        (ขอลิ้งโหลดด้วยนะครับ)

Comment

ช่วยหน่อยค้าบ

Comment

แง้ว น่าสงสารจัง ผมใช้ Power DVD อ่ะครับ แต่เคยได้ยินมีโปรแกรมที่เจ๋งกว่ามากซึ่งผมลืมชื่อไปแล้ว PowerDVD ก็พอได้ครับ

Comment

ผมใช้ KM Player

Comment

GOM Player คับที่ผมชอบมากสุดนะมันใช้ง่ายดีอ่ะ
                แล้วก็ชอบตรงคีย์ลัด ctrl+enter พอกดแล้วหนังมันจะยืดเต็มจอพอดี

Comment

KMplayer ครับ รู้สึกว่าจะเปิดการใช้งาน Hardware ของ ATI ไว้เป็นค่า default อยู่แล้ว สบายไป
                  แล้วพวกปลั๊กอินปรับปรุงภาพ-เสียง ก็ใช้ง่ายดีครับ

Comment

PowerDVD เลยครับ

Comment

Jet Audio จัดไป

Comment

PowerDVD แหละ ครับ

Comment

PowerDVD 8 ครับ ลองใช้ดู

Comment

PowerDVD ครับ แล้วไปเซ็ตตรง Configuration แท็ป Video
                            แล้วเลือกที่ Enable Hardware Acceleration (ATI Avivo)

Comment

ผมว่า PowerDVD สู้ำพวก Km กะ Gom ไม่ได้ละเมื่อก่อนก้อใช้ PowerDVD พอมาใช้ Km แล้วย้ายค่ายเลย เหอๆ

Comment

Working...
                              X