Announcement

Collapse
No announcement yet.

งานเข้า!!! คะแนนดับวูบ หายโม้ด!!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ผมลงวินโดวส์ใหม่แลว้ล่ะครับ เป็นแบบดั้งเดิม ปรากฎว่าคะแนนตอนนี้ 10952 แล้วล่ะครับ แต่ก็ยังไม่ถึง 12000+ เลยอ่า ฮือๆๆ เกิดไรขึ้นเนี่ย

Comment

oc cpu+vga หรือยัง

Comment

จะบอกว่าเจ้าของกระทู้โดนไวรัส 55555555555

wscript เป็นไวรัส ดูมันสิ กิน cpu ไปกี่ % มันรันอยู่ 3 ตัวกินไปเท่าไหร่
        Attached Files

Comment

โอ๊ะ ขอบคุณครับ ผมลบไปแล้วล่ะ ตอนนี้ CPU Usage 0% แล้วล่ะครับ แล้วผมก็ OC cpu ไปที่ 3.03Ghz Vcore ก็ 1.450V ครับ

คะแนนก็ 10952 อย่างที่บอกนั่นแหละครับ

Comment

Congratulation!

Comment

X2 ไม่น่าจะฉุดคะแนน อย่างแน่นอน น่าจะได้ราวๆ11000

Comment

Working...
              X