Announcement

Collapse
No announcement yet.

X1950PRO ทำไมคะแนนมันต่ำผิดปกติ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ผม x2 ได้แค่นี้เองงะ แงๆๆๆๆๆ
    x2 4400+@2.84G
    Attached Files

Comment

ทุบคอมทิ้งดีก่า

Comment

1950PROแต้มมันน้อยอยู่แล้วนี่ครับ เคยเอา1950XTมาลอง เห็นคะแนนแล้วเศร้าใจ แต่เล่นเกมส์ตรงข้ามกับคะแนนเลย

Comment

จขกท ขอดูตอน ปิ หน่อยครับ

Comment

Originally posted by jajaboss View Post
            จขกท ขอดูตอน ปิ หน่อยครับ
            งง ครับ

Comment

-*- ได้แค่นี้ง่ะ

Comment

ลองหา driver ผมเคยใช้รุ่นนี้ ลองลงแค่ driver อย่างเดี่ยวไม่ต้องลงอย่างอื่นเลยผมเคยลองแล้วใช้ได้ดีครับ
                ผมเคยใช้ driver ตัวนี้ดีครับ (8-2_xp32_dd_58128) 8.2

Comment

7.12-8.3ครับ คะแนนดี

Comment

Working...
                  X