Announcement

Collapse
No announcement yet.

อัญชลี!!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ลองคลายประจุ C 450V เล่นดูใหมท่าน

Comment

Originally posted by battlecruiser View Post
      ลองคลายประจุ C 450V เล่นดูใหมท่าน
      ยังไงครับท่าน ผมงง

Comment

ตั้งกระทู้ไม่ถูกหมวดครับ!! ย้ายด่วน (นี่แหน่ะเอามั่งๆ งิงิ)

ว่าแต่กลิ่นหอมหวลชวนเสียตังค์นี่ มันรัญจวนใจดีมั๊ยท่านหัว งิงิงิ

Comment

พี่หัวเกียร์ gainward6800gt นี่ สุดยิดเลยนะนั่น ในสมัยนั้น จำได้ว่างานสวยมั้กๆ

อยากได้

แต่มันปัญญาแค่asus6600 128mb -*- ตอนนั้นก็5000ฟ่าๆแร้นนน

ไม่อยากคิดเลยว่า ตอนพี่หัวเกัียร์ซื้อ มันราคาเท่าไหร่

ว่าแต่ แรมเทพนะนั่น คุคุ

Comment

Originally posted by sicklab View Post
            พี่หัวเกียร์ Gainward 6800GT นี่ สุดยิดเลยนะนั่น ในสมัยนั้น จำได้ว่างานสวยมั้กๆ

อยากได้

แต่มันปัญญาแค Asus 6600 128mb -*- ตอนนั้นก ็5000 ฟ่าๆ แร้นนน

ไม่อยากคิดเลยว่า ตอนพี่หัวเกัียร์ซื้อ มันราคาเท่าไหร่

ว่าแต่ แรมเทพนะนั่น คุคุ
            แหะ จริงๆ ในสเปคด้านบนบอกผิดนะครับ

Corsair VS 1GB*2 แก้เผื่อไว้ครับ ของกำลังเดินทางมา

จริงๆ ที่ใช้อยู่ตอนนี้ เป็น Corsair TwinX XL Pro v1.2 ครับ
            Attached Files

Comment

ขอบคุนครับที่เล่าเรื่องครับแหม่มีมุขอยู่ตลอดเลย555+ ขอบคุน คุนโบราณแมน

Comment

Originally posted by Gearhead View Post
                แหะ จริงๆ ในสเปคด้านบนบอกผิดนะครับ

Corsair VS 1GB*2 แก้เผื่อไว้ครับ ของกำลังเดินทางมา

จริงๆ ที่ใช้อยู่ตอนนี้ เป็น Corsair TwinX XL Pro v1.2 ครับ

Comment

Originally posted by pikky_potter View Post
                  ตั้งกระทู้ไม่ถูกหมวดครับ!! ย้ายด่วน (นี่แหน่ะเอามั่งๆ งิงิ)

ว่าแต่กลิ่นหอมหวลชวนเสียตังค์นี่ มันรัญจวนใจดีมั๊ยท่านหัว งิงิงิ
                  " ของแต่ละอย่างถ้าพังขึ้นมาร้องเลยครับ ไม่ใช่จะแพงอะไรหรอกครับ มันเก่าจัด จนเค้าไม่ผลิตแล้วครับ โดยเฉพาะการ์ดจอสุดที่รัก..."

Comment

ของผมก็เคยเป็นนะครับ ตัวสีเขียวในภาพไหม้+ฟิวส์ขาด ลองบัดกรีเปลี่ยนตัวที่ไหม้+ฟิวส์ น่าจะใช้ได้เหมือนเดิมนะครับ รู้สึกมันมีไว้ป้องกันไฟเกินหรือไฟกระชากตัวนี้มันจะไหม้ก่อนครับ(เอาใจช่วยให้พาวเวอร์ใช้ได้เหมือนเดิมนะครับ)

Comment

ลองไปหาอะหลั่ยแถวบ้านหม้อดูครับ/เผื่ออาจจะชุบชีวิตมันให้ใช้ได้อีกครั้ง

Comment

Originally posted by kkkkmpv View Post
                        ของผมก็เคยเป็นนะครับ ตัวสีเขียวในภาพไหม้ + ฟิวส์ขาด ลองบัดกรีเปลี่ยนตัวที่ไหม้ + ฟิวส์ น่าจะใช้ได้เหมือนเดิมนะครับ รู้สึกมันมีไว้ป้องกันไฟเกิน หรือไฟกระชากตัวนี้มันจะไหม้ก่อนครับ (เอาใจช่วยให้พาวเวอร์ใช้ได้เหมือนเดิมนะครับ)
                        ขอบคุณครับ ยังไม่มีเวลาไปซ่อมเลยครับ

Comment

ดารา มาหลายคนเลยท่าน

ทั้ง เอ๊ะ ทั้ง ปุ๊

555+

Comment

เกี่ยวกับช่วงนี้ฝนตกบ่อยๆด้วยหรือเปล่าหว่า อุ อุ

กรณีของผมเอง Enermax ยี่ห้อนี้พังโดยไม่ทราบสาเหตุไปแล้วหลายตัวเหมือนกัน

Comment

ผมก็เคย ระเบิด ครับ harddisk seagate แผ่นวงจรไหม้เป็น แถบ เอาไป
                              แคลม ทั้งที่มีกลิ่น เลย

Comment

หง่ะ รุ่นเดียวกันเลย ของผมจะไปมั้ยเนี่ย -_-"

อย่างน้อยอุ่นใจได้ว่า ดัง ปุ๊!! แล้ว อุปกรณ์ตัวอื่น มีสิทธิโดนด้วย น้อย

ขำๆน่ะครับ อิอิอิ ของในเครื่องไม่ได้แพงมากเหมือนกันครับ แต่หามือ1ลำบากแล้ว

Comment

Working...
                                X