Announcement

Collapse
No announcement yet.

หมดเงินไปกะคอมตัวนี้เยอะแล้วก็ยังมีปัณหาเดิมๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by snooby View Post
    ผมว่าเป็นที่ PSU ครับ หรือไม่ก็ไฟบ้านท่าน ผมสงสัยว่าท่านเล่นบ้านหรือเล่นหอครับ
    ถ้าเเล่นที่หอพวกนี้จ่ายาไฟไม่ค่อย ดีครับ หรือถ้าเล่นที่บ้าน แถวๆบ้านท่านไฟตกไฟดับบ่อยไหม
    ผมเคยเจอนะเปลี่ยนเกือบทั้งเครื่องสุดท้ายเป็นที่ PSU ครับ สบายๆ เปลี่ยนแล้วคอมพ์ก็ไม่มีปัญหา

ลองที่ PSU ครับไปหยิบตัวดีๆของเพื่อนมาครับ
    เห็นด้วยครับ เป็นผมอาการนี้เปลี่ยน psu ก่อนเลย

Comment

PSU ล้านเปอเคยเปง

Comment

โอมายก๊อดเอาน่านาย เราจองแรมนายนะะะ

Comment

เดี๋ยวจะลองเอาของพี่มาครับ

Comment

สมัยก่อนผมทําแบบนี้
            2 เครื่องวางคู่กับสลับที่ละชิ้น เล่นไปพร้อมกันเลย
            เครียดก็เครียด แต่สนุกที่ได้เล่น ได้แก้แบบงูๆปลาๆ

Comment

Originally posted by supertoonman View Post
              c2d e4400 no oc
              mb ga- ep35 ds3r
              ram ocz 1gb*2 800
              vga spark 8800 gt zero 2
              psu thermaltake 470w
              hd ide 80gb ตัวเก่าละ-..- 7200rpm 2m
              psu ที่จะเอามาลองเทส ต้องเอาแบบวัตต์เต็มนะท่าน การ์ดท่านมันกินไฟไม่ใช่น้อย

Comment

Originally posted by dkk View Post
                psu ที่จะเอามาลองเทส ต้องเอาแบบวัตต์เต็มนะท่าน การ์ดท่านมันกินไฟไม่ใช่น้อย
                คับ

Comment

ไง 55555+
                  เท่าไหร่แล้ว 55+ หายเร็วๆ นะ

Comment

ยังไม่หายอีกเหรอครับ ของผมหายแล้วสบายใจแต่ดูรูปตอนค้างไม่เละเท่าคุณนะ

Comment

เห็นใจอย่างแรงงงงงงงง (สู้ต่อไป ทาเคชิิิิ!!!!!!!!!!!!!!!!)

Comment

เห้อเซงจะเปิดเทอมอญู่ละคอมยังไม่เป็นปกติสุขเล้ยเครียสสิวขึ้นโอ้วววโน้วววว

Comment

เอาไปทิ้งที่ร้านเลยครับผมเคยเป็นทิ้งไว้ตั้ง 4 วันกว่าจะรู้อาการ

Comment

น่าเห็นใจท่านจัง
                            เอาใจช่วยครับ

Comment

Originally posted by apichate View Post
                              เอาไปทิ้งที่ร้านเลยครับผมเคยเป็นทิ้งไว้ตั้ง 4 วันกว่าจะรู้อาการ
                              ก็ตอนแรกเอาเทสร้านลองเปลี่ยนแรมดูเออเล่นได้ไม่ค้างแฮะเล่นไปซะนานน..
                              พอกลับมาบ้านลองลงเกมGOW STARWAR HALO2
                              โอ้วภาพก็เป็นดั่งหน้า1อะคับสีเน่า-*-ค้างมันเป็นที่อะไรยังไม่มีใครทราบ
                              เครียสมากมาย.......ขายทิ้งซื้อXBOX 360 555+

Comment

ทำไมมันถึงเกิดกะผมผมก็แค่เด็กอายุ16ตาดำๆเท่านั้นไม่ค่อยจะรู้คอมอะไรมากมายT-T
                                ทามมายก๋านนนนน

Comment

Working...
                                X