Announcement

Collapse
No announcement yet.

9600GT เล่น Crysis 1.1 ดีกว่า 7900GS 3เท่า จริงหรือลองมาดูกัน (เก่าแล้วแต่ก็พอดูได้)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by junex View Post
    เล่นลื่นก็ทำได้นะครับ แต่ต้องปรับแค่ระดับกลางครับ
    ที่ทดสอบก็ Medium นะครับพี่น้องไม่ใช่ High

Comment

งานเข้า ของผม GF7300GT จะรอดไหมเนี่ยยยย

Comment

ตูก็นุกว่าHightงงเลยทำไม3850มานเทพจัง

Comment

Originally posted by plong190 View Post
          งานเข้า ของผม GF7300GT จะรอดไหมเนี่ยยยย
          low น่าจะได้
          ขนาด Medium 7900GS ยังไปแทบไม่รอด(ลองปรับ low บางอันน่าจะลื่นขึ้น)

Comment

ง่ะ ผมปรับ hight 1024*768 มันก็พอเล่นได้นะ 7900gs

Comment

ของผม ปรับ Medium หมด 1248X1024 มันก็เล่นได้นะ 15 - 18 อ่ะครับ

การ์ด 7900GS ของผมก็600/800 มันก็ลื่นนะครับ หรือแล้วแต่ตาใครตามันอ่ะครับ

ตอนนี้ราคามือ 2 ถูกดี เดี๋ยวหาซื้อมาใส่ 2 ตัวซะเลย

Comment

ATI เปิด AA,AF แล้วเฟรมลดฮวบ

Comment

SLI เท่านั้นถึงจะอยู่รอดกะ 7900GS

Comment

-*- ตาลาย
                    Last edited by zicmaxx; 2 May 2008, 15:59:36.

Comment

งง

Comment

86 ไม่ทิ้งเพื่อน กร๊ากกกกกกกก

ทำไมไม่เอา 86 มายำด้วยละ

Comment

Originally posted by jajaboss View Post
                          86 ไม่ทิ้งเพื่อน กร๊ากกกกกกกก
                          ทำไมไม่เอา 86 มายำด้วยละ
                          ลองไปถามเว็บที่เอามาดูครับ
                          คาดว่ามันต่ำจนหลุด chart ครับ เลยเหลือแต่ 8600GTS
                          ตัวเดิมๆ 8600GT ไม่ oc ไม่ติด chart ครับเพราะมันอาจต่ำกว่า 7900GS อีก
                          ปล. ตัวเดิมๆนะครับไม่ใช่ตัว overclock
                          ปล2. 9600GT 256MB เมื่อไหร่จะมาหว่า

Comment

Originally posted by Khow View Post
                            ลองไปถามเว็บที่เอามาดูครับ
                            คาดว่ามันต่ำจนหลุด chart ครับ เลยเหลือแต่ 8600GTS
                            ตัวเดิมๆ 8600GT ไม่ oc ไม่ติด chart ครับเพราะมันอาจต่ำกว่า 7900GS อีก
                            ปล. ตัวเดิมๆนะครับไม่ใช่ตัว overclock
                            ปล2. 9600GT 256MB เมื่อไหร่จะมาหว่า
                            ว่าแย่เลย 86 นู๋ เดี๋ยววันนี้มันก็ไปหาเ้าของใหม่ซะแล้ว งิงิ

วันนี้น่าจะได้ซื้อ 96 เลยอะครับ

Comment

XFX 7900GT + E2160@2.66 ของผม ปรับหลางหมด ก็อยู่ประมาณ 30-40 ประมาณนี้

Comment

ดีนะที่เราใช้ 8600GTS

Comment

Working...
                                X