Announcement

Collapse
No announcement yet.

การ์ดจอตัวแรกของคุณใช้อะไร

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• การ์ดจอตัวแรกของคุณใช้อะไร

ผมยังจำได้เมือก่อนใช้ s3 trio 64 ขนาดแรม4M PCI สอยเอามาเล่น
    Hero 3 โดยเฉพาะ ใช้กับ p1 200 MHz แรม32 MB ราคาเกือบ 4หมื่น
    แล้วคุณใช้อะไรบอกได้ไหม...

Voodoo1 จ้า

Screenshot of Unreal running on a 3Dfx Voodoo
    Last edited by sawatdeekrab; 23 Apr 2008, 15:29:03.

Comment

ออนบอร์ด Sis 6XXX ไรซักอย่าง
      การ์ดจอตัวแรกก้ FX 5500

Comment

มันคือ sis 6236 มากับแรมขนาด 16 MB เป็นออนบอร์ดที่ภาพวิดิโอสวยมาก
        5500 เป็นการ์ดพอเพียงในระดับ64บิท เล่นneed carbon ได้ก้แล้วกันน่า
        voodoo1 เป็นการ์ดเทพpci ในอดีตที่ใครๆอิจฉาครับผม- รวมทั้งผมด้วยผมเคย
        ถามราคา16 MB มือสองเมื่อ7ปีที่แล้วเกือบ5พัน

Comment

อยากได้ unreal ภาค นั้น จัง เห็นแล้วคิดถึง ชอบฉากเรืออ่ะ

Comment

กระทู้เช็คอายุนะเนี่ยะ .... เหอะๆๆๆ

Comment

ผม 9550 ของgig คับ

Comment

SIS 6326 Kub

Comment

Spark 9550 DDR2 256 MB 128 BIT

Comment

เคยใช้ PCI อะไรก็ไม่รู้ (savage 3d มั้ง) หน่วยความจำ 2MB

กับเครื่อง Pemtium 166MMX

เคยได้ใช้ Voodoo 2 ด้วย แต่ได้ใช้ไม่กี่วันพี่ชายซื้อมาแล้วลองมาใส่เครื่องผม

Comment

ตอนผม9-10 ขวบผมใช้การ์ดตัวแรกก็ MX400 และตอนหลังก็เปลี่ยนมาเป็น MX4000 ไรนี้แหละเพื่อเล่น The lord of the ring

Comment

PIII800
                        MB-Intel
                        Apacer SDRam 128MB
                        Asus TnT2Pro
                        Seagate 16Gbเสื่อหนัง
                        ViewSonic CRT 17"
                        Asus DVDRom
                        FDD
                        HP inkjet Printer
                        ซื่อเมื่อ10ปีที่แล้ว 80k คับ

Comment

ark2000 เคยได้ยินป่าวคับ นี้ละตัวแรกของผม

Comment

intel 845ge onboad intel extreme grapic 5555
                            very old

Comment

ถ้าไม่นับออนบอร์ดก้อ nvidia tnt 16mb

Comment

Working...
                              X