Announcement

Collapse
No announcement yet.

HD3870 ทำไมถึงไม่ค่อยมีคนพูดถึงตัวOC เลยอะคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• HD3870 ทำไมถึงไม่ค่อยมีคนพูดถึงตัวOC เลยอะคับ

Powercolor HD3870 ทำไมไม่ค่อยมีคนพูดถึงตัว OC เลยอะคับ

มันไม่ดีหรือยังไงอะคับ

ใช้อยู่ก้อโออะคับ แต่ตอนออกใหม่ๆอาจจะแพงไปหน่อย ละตอนนี้ก้อโดนกระแส GeForce 9XXX กลบหมดละ คิดว่างั้นนะคับ

Comment

อื้มม คับ เเล้วมันเเรงต่างจากตัวธรรมดาเยอะปะคับ

เเล้วซิงค์มันดีมั้ยคับถ้าเทียบกับซิงค์เดิมของมันอะคับ

Comment

ผมก็เล็งตัวนี้อยู่ครับ กะเอามาดูหนัง เล่นเกมนิดหน่อย คุ้มราคาดี แรงสุดแระถ้าเทียบกับหลายยี่ห้อ ยกเว้น HIS Turbo

Comment

ใครพอจะรู้ราคาตอนนี้มั้งอะ HD3870OC

Comment

PowerColor HD3870 OC

TK - 7800
            Busitek - 8390

แพงกว่า 8800GT ซะอีก ^^" น่าสนไหมหละ

Comment

ตอนแรกผมว่าจะซื้อให้มันเข้าเซทกับ Phenom ซะหน่อย เห็นราคาแล้ว 9600GT ยังคุ้มกว่าเสียอีก

Comment

พึ่งเอารุ่นธรรมดาไปเคลมมาที่ Com7 แต่ของหมด เค้าเลยเปลี่ยนเป็นตัว OC มาให้ กลับมาเลยทดสอบ 3D Mark 06 คะแนนเพิ่มใขึ้นมาจากเดิมประมาณ 1000 เลย แหล่มมากๆ

Comment

งืมม งั้นเเสดงว่าตัวOCน่าจะเเรงกว่าพอสมควร

Comment

อย่าไปเทียบกะ nvidia เลยครับถ้าจะเอามาดูหนังด้วย
                    สี3870 สวยกว่าเยอะ ทั้งแต่งภาพ ดุหนัง.............

เอาที่ร้านเค้าเซอร์วิส ดีๆ ละกัน(หลังการขายนะไม่ใช่ตอนซื้อ เพราะตอนจะซื้อมันดีเหมือนกันหมด)
                    หรือเอาแบบผมก็ได้นะ ร้านไหน มีน้องๆน่ารักๆ ก็ซื้อเลย เวลาไปเคลมได้เจอกันบ่อยๆ555

Comment

เอามาลากเองมันส์กว่าครับ ถ้าไม่สนใจเรื่องเทียบราคากับตัวอื่น

Comment

ถ้าเ่ป็น power color 3870oc ชอบมากครับ

Comment

PowerColor HD3870 OC

TK - 7800
                          Busitek - 8390

แพงกว่า 8800GT ซะอีก ^^" น่าสนไหมหละ

ราคาเว็บมันไม่ตรงครับ คาดว่าอัพเดทของล๊อตที่แล้ว ตอนอยู่ที่6พันปลายปลายเกือบทุกยี้ห้อแล้วครับ

Comment

Originally posted by Gearhead View Post
                            เอามาลากเองมันส์กว่าครับ ถ้าไม่สนใจเรื่องเทียบราคากับตัวอื่น
                            ถูกต้องครับ เพิ่งจะมีคนเข้าใจ

Comment

Originally posted by s38593 View Post
                              ราคาเว็บมันไม่ตรงครับ คาดว่าอัพเดทของล๊อตที่แล้ว ตอนอยู่ที่6พันปลายปลายเกือบทุกยี้ห้อแล้วครับ
                              อ่าวจิงเหรอเนี่ยผมเองก็นึกว่า 2 เว็บจะ update ราคาบ่อยเสียอีก sorry ๆ

Comment

Working...
                              X