Announcement

Collapse
No announcement yet.

GT200 ชิปเทพใน Geforce 99xx

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เย็นๆไว้ มาเปียกๆ ดีกว่า
    Attached Files

Comment

ใจเยนๆ เค้าคงไปอ่านแล้วเห็นมันมีประโยชน์(ตอนที่อ่าน)ละมัง
      ก็เลยรีบมาโพสต์ แล้วไม่ได้เชคผมก็เคย แหม....ขำๆ........
      มีการ์ดกันอยู่แล้วจะไปเดือดร้อนกะเค้าทำไม๊..................
      ต่อให้มี 9999GTX ultra hispeed maximum 1TB ผมก็ยังใช้อันเดิมอยู่นี่อ่ะละ

คิดมั่ก....ปวดหัว...หาเวลาซื้อแป้งไปประ สาวๆ ดีก่า ลูบๆๆ(ผิดกฎหมาย อาญา จำคุก 5 ปี แป่ว)

Comment

อยู่ดีไม่ว่าดี ทะลึ่งบ้องจริงๆ

Comment

ถ้าเกิดเป็นเช่นนั้นผมว่า nvidia เจ๊งเเน่ คับ จะไปใส่ทำไม agp งั้นผมคงต้องไปเล่นเครื่องน้องผมเเล้ว
          cel 1.8 ram 512 เเล้วผมจาขาย 8800 gt ผม ไปซื้อ 9900 GX2 ใส่เเรมเป็น 2g
          5555 ทีนี้เถอะ crysis all very high หวังว่าจะไม่กระตุกนะ 555

Comment

ถ้าเป็น agp 32x แต่คงไม่ใช่หรอกมั้ง เหอๆ
            ตัวสุดท้ายในตารางยังไม่เห็นบอกชนิดแรมเลยว่าเป็น ddr4 หรือเปล่ายังเป็น ? อยู่เลยครับ

Comment

พอๆ เลิกขุดได้ละครับ ขอผมเป็นคนสุดท้ายนะ ดันกระทู้ที่มีสาระขึ้นมากันดีกว่าครับ

T_T ซวยปาย จขกท.

Comment

สงสัยมีคนไป edit ข้อมูลม้าง เพราะ wiki มัน edit ได้ใช่ป่าว

Comment

เป็นไปไม่ได้

Comment

แรม GDDR5 บอกได้คำเดียวว่าโคตรแรงแต่เอามาใส่ AGP นี่จบแน่มีหวัง GDDR5 เร็วแบบ DDR2 กันพอดี
                    คิดแล้วเซ็ง!!!!!

Comment

Originally posted by Penryn007 View Post
                      แรม GDDR5 บอกได้คำเดียวว่าโคตรแรงแต่เอามาใส่ AGP นี่จบแน่มีหวัง GDDR5 เร็วแบบ DDR2 กันพอดี
                      คิดแล้วเซ็ง!!!!!
                      รู้แล้วครับ

Comment

โอ้ว 9900 GTX Bandwidth max 180!!!!!!!!ดูในตาราง 8800GTS ผมแค่ 67 เอง

Comment

สิบปากว่าไม่เท่าตาเห็นครับ เวลาเท่านั้นที่จะเปงเครื่องพิสูต จขกท อย่าหนีไปไหนและ เปงร้อยอยู่น๊า ^^

Comment

Working...
                          X