Announcement

Collapse
No announcement yet.

3870 VS 9600 ณ ตอนนี้อะไรน่าเล่นกว่ากัน (ราคาสูสีกันแล้ว)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 3870 VS 9600 ณ ตอนนี้อะไรน่าเล่นกว่ากัน (ราคาสูสีกันแล้ว)

คิดไม่ตกเลย มัน น่าเล่นทั้งคู่.....ท่านใดเคยใช้ทั้งคู่ หรือมีข้อมูลเด็ดๆ แนะนำหน่อยครับ...
    (SAPPHIRE PCI-EX ATI RADEON HD 3870 512M GDDR4 PCI-E DUAL DL-DVI/TVO 3Y ALC 6250) ข้อมูลผิดพลาดขออภัย
    Last edited by xewet; 15 Apr 2008, 17:47:07.

ผมว่า 9600น่าจะไปเล่น 3850 ดีกว่านะครับ-*-
    ส่วน3870 นี่มันมีหลายรุ่นครับ ค่าพี่มดเเดง ผมระร๊ากกก

Comment

ผมว่า 9600น่าจะไปเล่น 3850 ดีกว่านะครับ-*-
      ส่วน3870 นี่มันมีหลายรุ่นครับ ค่าพี่มดเเดง ผมระร๊ากกก
      ผมว่าสาเหตุที่ 3870 มันลด เพราะ9600 มันออกมานี่แระ คนแห่กันไปซื้อ
      แป็ปเดียว สวนทันควันเลย....โชคดีสำหรับคนใจเย็นไม่เห่อของใหม่...

Comment

ป่าวหรอก มันลดเพราะเงินบาทเราแข็งค่าขึ้นด้วย พวกนำเข้าใหม่ๆ ก็ลดได้ เพราะไงต่างประเทศขายถูกกว่านี้เยอะ
        3870 ผมเคยเอามาเสียบแล้ว มันประหยัดไฟ+เย็นดี+ดูหนังก็แจ่ม+photoshop ก็เนียน

แต่พอดีเงินมันเหลือ+คนขายน่าร๊ากก เรยซื้อ 9800gtx ซะงั้น 555+

Comment

Originally posted by Guitar_blues View Post
          ป่าวหรอก มันลดเพราะเงินบาทเราแข็งค่าขึ้นด้วย พวกนำเข้าใหม่ๆ ก็ลดได้ เพราะไงต่างประเทศขายถูกกว่านี้เยอะ
          3870 ผมเคยเอามาเสียบแล้ว มันประหยัดไฟ+เย็นดี+ดูหนังก็แจ่ม+photoshop ก็เนียน

แต่พอดีเงินมันเหลือ+คนขายน่าร๊ากก เรยซื้อ 9800gtx ซะงั้น 555+
          ผมว่าไม่ได้ซื้อเพราะเงินมันเหลือหรอกครับ

มันอยู่ที่ว่า " คนขายน่ารัก " มากกว่า 5555+

Comment

เท่าทีดูี่ผลเทสออกมา 9600GT น่าสนใจอย่างยิ่ง

Comment

ทำไมผมเห็นราคายัง***งกันเป็น พันๆอยู่เหมือนเดิมล่ะครับ

hwh ก็มีไม่กี่ตัว ไม่รู้ตอนนี้หมดไปยัง

Comment

Originally posted by -#>RayEarth<#- View Post
                ผมว่าไม่ได้ซื้อเพราะเงินมันเหลือหรอกครับ

มันอยู่ที่ว่า " คนขายน่ารัก " มากกว่า 5555+
                ถ้าผมเป็นเจ้าของร้าน ผมจะแถมเบียร์กับน้ำแข้งให้ลูกค้าด้วยเลย
                เอาไปฉลองการ์ดจอกัน เอิ้ก

Comment

แล้วตัวไหนเล่นเกมดีกว่ากันครับ

Comment

ผลเทสดูจากเว็บนอกครับ ตอนนี้แรงสุดน่าเป็น 9800GTX...8800GT....9600GT...HD3870.....HD3850...

Comment

แรงสุดไม่ใช่ 9800Gx2 หรอครับ

Comment

ใครมี HD3870 รับแลก เป็น xfx 9600gt + ซิงค์ Zalman Z-Machine GV1000

Comment

เมื่อสองวันก่อนผมก็คิดหนักเรืองนี้ละครับ พอดีคิดจะซื้อการ์ดใหม่เพราะใช้ออนบอร์ดมานาน มีตังพอที่สะซื้อ3870toxic ได้ ราคา 6400 ร้าน HW (มีตังอยู่6500) แต่ก็ไปเจอกิ้กกะบ็วย9600GT zalman 5450 บาทเลยชั่งใจคิด สุดท้ายก็เลือก 9600gt แต่ผมชอบ3870นะภาพดูดีกว่า ทั้ง หนังและเกม แต่ติดตรงไดร์เวอรนี้ละครับ
                          เลยเลือก9600GT กับประหยัดไป 950บาท ตัดปัญหาเรืองไดร์เวอร์ไป

Comment

3870 ดิครับ แรงกว่า

เกือบเท่า 8800GT เลยนะ

Comment

ผมเชียร์3870อ่ะ ดูเนียนกว่าในหลายๆเรื่อง (ยกเว้นไดรเวอร์)

Comment

Working...
                              X