Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครพอจาประมาณราคา ATI 4xxx ได้บ้างคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครพอจาประมาณราคา ATI 4xxx ได้บ้างคับ

ใครพอจาประมาณราคา ATI 4xxx ได้บ้างคับ

พอดีจะถอย 38xx น่ะคับ ไม่ทราบราคา 4xxx จะแพงมากไหม

หรือจะออกมาแล้วถูกเหมือน ค่ายโน้น 9xxx อ่ะคับ

ใครพอจะทราบ ช่วยแจ้งด้วยนะคับ

ขอบจัยมากคับ

ไม่แพงอย่างที่คิดครับ

Comment

ไม่รู้ราคาครับ แต่ถ้าไดร์เวอร์สมบูรณ์เจอกันแน่

Comment

ราคาไม่น่า***งจาก ราคาเปิดตัวhd3000มาก

Comment

รอดูต่อไป ครับ ^^

Comment

Originally posted by GyM View Post
            ราคาไม่น่า***งจาก ราคาเปิดตัวhd3000มาก
            แล้ว 3xxx เปิดตัวเท่าไร่เหรอคับ

Comment

ตามท่าน TWK.(เนียน)

Comment

Originally posted by zero_za View Post
                แล้ว 3xxx เปิดตัวเท่าไร่เหรอคับ

ความจำผมไม่ดีครับ -*-

Comment

HD3870 ในไทย เปิดตัว 9200-9500 ครับ + กันกระจายเลย

Comment

Working...
                  X