Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามหน่อยนะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามหน่อยนะ

จะCF อ่ะคับ

คือว่าตอนนี้ใช้ XFX 8800GT XT 640/1800

ต้องการCF ช่วยแนะนำรุ่นหน่อย

บอร์ดMaximus Formula

เรื่องบไม่ต้องพูดถึง ลองจัดให้ผมหน่อยไม่ว่าจะตัวท๊อป หรือกลางๆ

ช่วยทีนะคับ

หรือจาเทียบ 8800GTS ก็แล้วแต่ จะเอาไปทำงานหน่อยอ่ะ MAYa ไรประมาณเนี้ย

ให้ดีก็ขอแรงกกว่า8800GTSหรือGTX ก็ได้

ขอบคุณ
    Last edited by kook28882; 12 Apr 2008, 22:41:47.

HD3870 2 ตัว จัดไป บอร์ดรองรับเต็ม Speed อยู่ละ

Comment

Originally posted by TWK. View Post
      HD3870 2 ตัว จัดไป บอร์ดรองรับเต็ม Speed อยู่ละ
      แรงกว่าเยอะมั้ย

Comment

เพิ่มแรมในระบบด้วยนะครับ แนะนำควรใช้ 4-8 กิ๊ก และก็ถ้าจะให้ดี WINDOWS 64 BIT จะดีมาก

Comment

CF 3850 3870 เหมาะครับราคากะลังลง

Comment

Originally posted by matoom View Post
            CF 3850 3870 เหมาะครับราคากะลังลง
            3870 2 ตัวจาเวิร์คไหมคับ

Comment

Originally posted by pakaho View Post
              เพิ่มแรมในระบบด้วยนะครับ แนะนำควรใช้ 4-8 กิ๊ก และก็ถ้าจะให้ดี WINDOWS 64 BIT จะดีมาก

แรมในระบบ 4 GB แต่วิน 32Bit

Comment

ดันๆๆๆ

Comment

Working...
                X