Announcement

Collapse
No announcement yet.

ระหว่าง 9800gtx กับ 9600gt SLI

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

9800 GTx แน่ๆๆๆครับ
    Last edited by poypoy; 31 Oct 2009, 15:29:06.

Comment

Originally posted by snooby View Post
      ผมกำลังจะซื้อ 9800gtx แต่มีเพื่อนๆเค้าแนะนำ 9600gt SLI มาเค้าบอกว่าอันหลังจะแรงกว่า
      ด้วยราคาที่พอๆกัน ช่วยบอกหน่อยครับว่ามันคุ้มค่าเงินจริงหรือเปล่า
      แล้วถ้าเอาไปเล่นเกมผมเคยอ่านเจอหลายๆท่านบ่นเรื่อง SLI แล้วมีปัญหาแนะนำหน่อยนะครับ
      9800GTXเป็นคำตอบสุดท้าย ฟันธง

Comment

9800GTX

Comment

น้อมรับบัญชาทุกท่านครับ จะไม่เปลี่ยนใจอีกแว้ว

Comment

ถ้าตังเหลือก็ SLI คับผม ผมยังอยากเลยแต่ตังไม่เหลือ เลยต้องใช้ 9800GTX ไป สงสัยปลายปีได้เปลี่ยนอีกละ

Comment

เลือก 9600GT SLI แล้วกัน

เอาไว้เปิดเคสโชว์เพื่อนเล่น อิอิ

-*-

Comment

9800gtx ตัวเดียวจบรู้ดำรู้แดง ไม่ต้องกังวลว่าจะมีเกมส์ มี โปรแกรมมาซัพพอต Sli รึป่าว
                ไม่ต้องมาดูMBว่า SLi ได้มั้ย
                ไม่เกิน 12000 ง่ายกว่าสบายกว่า ไม่มีปัญหา แนะนำ 9800gtx ชัวร์กว่าเยอะนะผมว่า

Comment

ผมว่า อีกอย่างคือระบบระบายความร้อนของตัวเคส ด้วยนะครับ
                  อย่าลืมว่าใส่ สองการ์ด มันจะทำให้ การถ่ายเทอากาศ แย่ลงด้วย
                  ถ้าห้องแอร์ ก็ดีไปอย่าง เปิดสัก 25องศาไปเลย เหอๆ

Comment

9800gtx ครับแรงชัวๆ

Comment

ตัวเดียวแรงๆไปเลยดีกว่า พวกการ์ดคู่ต้องมานั่งเล่นแรงบ้างไม่แรงบ้างเพราะ มันไม่ได้ซัฟพอทSliทุกเกมส์ทุกโปรแกรม

Comment

9800GTX แรงๆๆ ไป โล้ดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

ยังไงผมก็ยังให้รุ่นใหญ่ตัวเดียว มีภาษีดีกว่าอ่ะครับ ลดความเสี่ยงลงไปได้เยอะ

Comment

Working...
                          X