Announcement

Collapse
No announcement yet.

เรื่องยี่ห้อของ Geforce 8800GT

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เชียร์ Galaxy 8800Gt Cooler Master ชามข้ามหมาเหมือนกานครับ มีช่อง 6พิน 2 รู มี Jumper ด้วย

ที่สำครัญเย็นมากเลยเครับ ทีแรกเห็นจากซึ้งแล้วพัดลมมันเป่ารายวะม่ายโดนซึ้งสะหน่อยจะเย็นได้ไง แต่ก็เย็นจิงๆครับ

Oc 700/2000 สบายๆเลย ลองไปที่ 2.2G แล้วก็เล่นได้ แต่เล่นเกมหนักๆแล้วก็ดับ 555+

Comment

เอา9800 ไปเลยครับ เพิ่มอีกหน่อยแรงสะใจ

Comment

แล้วถ้าเอาของ Spark รุ่นที่มีแรม 1 GB จะเวิร์กกว่าของ XFX ป่าวครับ
        หรือจะเอา Galaxy ดี

Comment

เชียร์ galaxy คับ

Comment

XFX เนียนดี Alpha dog edition

Comment

Originally posted by TheBoat View Post
              ยี่ห้อไหนก็ได้ ที่ซิ้ง มันไม่ใช่แบบเดิม
              XFX เสียงดัง นรกแตกมากเลยแค๊ปปปปป หงุดหงิดมากกก
              แล้วตัว คาปาซิเตอร์ (หรือ คา-เป) ก็ห้อยตัวธรรมดามาเม็ด 1
              ไม่รู้มันจะห้อยมาทำไม ใส่ๆ โซลิต ให้หมดซะก็จบเฮ้อ...

เดียวถ้าแต๊ป รอดูการเคลม ถ้าไม่ถูกใจคงปันใจไปให้ยี่ห้ออื่น
              อุดส่านอกใจ gigabyte บอร์ดก็ กิ๊ก sink ก็ กิ๊ก ไม่เคยเกเร เลย
              เซง ขอ บ่นหน่อยนะคับ T__T"
              ง่ะไม่เคยงองแงเลยของเราอ่ะ XFX Sink เดิมด้วย

Comment

ชามข้าวหมา edition

Comment

GALAXY อีก 1 เสียงครับผม

Comment

Spark

Comment

ผมเชียร์ ASUS กับ XFX นะรายดีราคาแพงกว่าชาวบ้านนิดหน่อยแต่ได้ของดีและแบรนด์ดังครับ

Comment

msi ดีไหมท่าน รุ่นที่มันมีซิง zalman ดีไหมครับ มีขายร้านไหนมั่งครับผม

Comment

ผมก็ใช้Galaxy ชามข้าวหมาครับ เนียนเหมือนกัน
                          คนใช้Galaxy เป็นไงมั่ง การ์ดท่าน เคยมีปัญหาบ้างไหมเอ่ย

Comment

Gigabyte Sink Zalman อีกเสียงครับๆๆ
                            เปิดพัดลม Auto เงียบดีมาก + ไม่กินที่ครับ

Comment

--------------------------------------------------------------------------------

ขอเชียร์ spark ล่ะกันนะครับ เพราะใช้มา 3 ตัว 3 รุ่นแล้ว ไม่เคยงอแงเลย
                              - ATI 9550
                              - GF7600GT
                              - และของแปลก 8800GT zeroII

Comment

ตัว spark ที่วิ่ง 650 คือตัวไหนหรอ
                                ราคาเท่าไร

Comment

Working...
                                X