Announcement

Collapse
No announcement yet.

^_^ รบกวนหน่อยครับ พรุ่งนี้จะไปซื้อ 9800GTX พี่ว่าจะดีไหมครับ ^_^

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ตามภาพถ้า800GTS 512 ต่อแบบ3-way SLI จะเท่ากันหรือเหนือกว่าอ่ะ

Comment

ถ้า8800gts ราคาไม่ถึง8พันนี่ขายดีเป็นเท่น้ำเท่ท่า

Comment

Originally posted by exit View Post
        ตามภาพถ้า800GTS 512 ต่อแบบ3-way SLI จะเท่ากันหรือเหนือกว่าอ่ะ
        8800GTS มานต่อ 3-way SLI ไม่ได้อะ

Comment

คิดหนักเลยแหะ

Comment

Originally posted by mrlup View Post
            ไปขายใครที่ไหน 8000 เนี้ยแนะนำตลาดหน่อยดิ เผื่อหาไปปล่อยมั่ง
            จริงๆผมไม่ได้กะขายของผมลองครับ คิดว่าคงไม่มีคนซื้อก็เลย ลงไปเล่นๆยังงั้นแหละครับ ที่เว็ป http://www.thaisecondhand.com/ ดันมีคนมาซื้อเลย ลงไปไม่ถึง ครึ่งชั่วโมง ผมก็เลยเอาไปส่งถึงหน้าบ้านเลยครับ ที่ สาธร นูนแนะ พี่แก่ไม่ต่อซักบาทเลย ผมเลยคิดว่าขายถูกไปป่าวเนี่ย ๕๕๕

Comment

ตังมี ก็ซื้อเลย ส่วนตอนนี้ถามว่าคุ้มไหม ไม่น่ะ แต่ถ้าชอบล่ะซื้อเลยตังคุณไม่ชอบตังผม
              แต่ถ้าจะรอ การ์ดรุ่นใหม่ ก็ดีน่ะ แต่ว่าของแบบนี้ ใหม่วันนี้พุ่งนี้ก็มีอีกรุ่นมาแทนอีกล่ะ
              ตาม บ่ ทัน

Comment

Working...
              X