Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนอ่านด้วยนะคับ ขอประจานบริษัทดีคอมทำผมแสบมากๆๆๆๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

อืม หนูดีเข้าดีใจ ค่ะว่า ไปเคลม หลาย ๆ เนี่ย มันเหนื่อย แค่ไหน

หนูดี ขอส่ง กำลังแรง ใจ ไปช่วย ทัพ กีฬาไทย น่ะค่ะ เฮ้ย ไปให้คุณน่ะค่ะ

อิอิ*

สู้เค้าค่ะ หนูดีก็เคลม บ่อย ขนาดนั้นแหล่ะ อิอิ+

Comment

บอร์ดผม ประกันดีคอมซะด้วย ดีนะที่ไม่เครม เพราะสล็อทแรมเสีย 1 ช่อง ใช้แค่ที่ใช้ได้ เหอๆๆๆๆ กะเปลี่ยนบอร์ดใหม่อยู่แล้ว ถ้าเจ๊งทั้งบอร์ด

Comment

เวรแท้ครับเลวคอม 2-3 ชิ้นเลย โดยเฉพาะ cpu
        ภาวนาเลยครับอย่าเกิดอะไรขึ้นเลย

Comment

Working...
        X