Announcement

Collapse
No announcement yet.

Busitek ร้านนี้บริการดีไหม ไว้ใจได้ไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

comware ไงครับ 5555

บิซิเท็กผมว่า ถ้าเป็นคอมก็คงไม่เข้าหรอกครับ ส่วนต่างของราคารวมกัน1เครื่อง เอาไปซื้ออะไรได้อีกมากครับ

Comment

ถ้ากล้าเข้าไปแล้ว เป็นร้านที่เงียบมาก ไม่กดดัน ดูได้สบาย ดีก็บอกดี รู้ก็บอกไม่รู้ (ส่วนใหญ่เรื่องเทคนิคลึกๆไม่ค่อยรู้)

ของไม่ย้อม แน่

อีกร้านที่ชอบไปคือ saveway อันนี้พูดเป็นไฟ แต่ก็ไม่บังคับ

tk ยังไม่เคย เพราะเห็นมีแต่ของแต่ง กับของชิ้น

Comment

เชคราคาตอนนี้ดูแล้วมีของที่ราคาถูกกว่าร้านอื่นหลายชิ้นเลยนะครับ

เวลาไปชอบเดินดู busitek jedi tk saveway ค่อยไปเดินดูร้านอื่น

Comment

ร้านนี้ซื้อทีไรไม่เคยลดให้เลยซักบาท หลังๆมาก็เลยซื้อร้านอื่นดีกว่า

Comment

บอกได้คำเดียวว่า เป็นร้านผมซื้อแล้วสบายใจครับ

Comment

อยู่มานานต้องมีอะไรดีๆ ไม่เคยเข้าสักที เพราะของดีๆทั้งน้าน ชอบลองของถูกเลยไม่ได้อุดหนุนสักที 555

แต่เป็นร้านที่เอาไว้เช็คราคามาตรฐานตลอดเวลาครับเชื่อถือได้

Comment

Working...
              X