Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วง * หนูดี ขอวีนนนนนน ปัญหาเรื่องบอร์ด ค่ะ. . .+

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เห็นผู้ชายไม่ได้เลยนะ -*-

Comment

หล่อ ขาว ฮา พี่มีครบทั้งหมดที่ต้องการเลยนะ
      -----------------------------------
      แต่เสียอย่างเดียวอายุมากไปหน่อย อิอิ

Comment

ความร้อนเกิน + Powersupply จ่ายไฟไม่ดีขอรับ

Comment

คุณหนูดีอยู่จังหวัดไรคับ อิอิ

Comment

ฮาดีจังเลยนะครับหนูดี แค่เห็นรูปของหนูดีก้อฮาแล้ว เหอๆๆๆ

Comment

สวัสดี อีกรอบ น่ะค่ะ

อะแฮ่มมมม นักข่าว หนูดี ขอกลับ มารายงานความ คืบหน้า ค่ะ

คือว่า จากที่เรา ได้รายงาน ทุกท่านไปแล้ว น่ะค่ะ ถึง ผล ต่าง ๆที่เกิดขึ้น

วันนี้ หนูดี ไปเคลม มาอีกรอบ ค่ะ

ถึง แม้ จะไม่ได้ เคลม กับ เจ๊ คนเดิม แต่ เราก็ สบตา กันอย่าง คนรู้ใจ กัน

ในใจพนักงานเคลม : อีนี่ กลับมา อีกแล้วเหร่อย่ะ ตายยาก จิง เมื่อไร บอร์ด หล่อนจะหายไซะที หายไปจากโลก นี้เลย ก็ยิ่ง ดี ทั้งตัว หล่อน ทั้ง บอร์ดน่ะย่ะ ชิส์ เกลียดขี้หน้าย่ะ

ในใจหนูดี : ฉันรู้น่ะย่ะ เธอกำลัง ว่าร้ายฉันอยู่ใช่ไหม ในใจเธอน่ะ . . . ฉัน จะเคลม จนกว่ามันหาย ดูสิ ว่า เธอ หรือ ฉัน จะหน้าด้าน กว่า กันนน อุว่ะห้าห้าห้าห้า*

หลังจากกลับมา หนูดี ได้ภาวนา ขอพร และ นึกถึง ชาวบอร์ด คล๊อก ทุก คน

ให้ช่วย ส่ง พลัง ให้แก่ หนูดี ด้วย

และ คำอธิฐาน นั้น ก็ ประสบ ผลสำเร็จ ค่ะ เย่ๆ ๆ ๆๆ ๆ

ถึงว่า มันจะ ขึ้น หน้าจอ ว่า ให้ เลือก mode มาเหมือนเดิม แต่ว่า พอ โหลด มีเสียงดนตรี ขึ้นปุป

มันก็เข้า วินโดว ได้ ปรกติ ดี ค่ะ ตอนนี้ก็ เล่นมานาน ชั่วโมง กว่า ๆ แหล่ะ ยังไม่ดับไป

อืมมมมม ขอบคุณ ค่ะ

แต่ว่า ตรงเส้น ของ หน้า จอ ยัง เป็นอยู่เหมือนเดิม

แต่ว่า หนูดี จะพยายามแก้ ต่อไป

หนูดี ว่า ปานนี้ คง ไม่ ได้เป็นที่บอร์ดแล้วล่ะมั้งค่ะ แต่ว่า คงจะเป็นกับ ภาย ในของมันเป็นแน่แท้

อิอิ

ป.ล. หนูดี ตอนแคะ บอร์ดออกมา แอบเห็นว่า ปุ่มยื่น ที่ด้านหลังบอร์ด อ่ะค่ะ

ตรงบริเวณ ที่ตรงข้าม กับ ที่ใส่ แรม ข้างหนึ่ง ตรงมัน สงสัย กดแรง ไปหน่อย มัน แบบว่า งอ ติดไปกับบอร์ด ไปเลย หุห้าห้า

แอบภาวนา อย่า ให้เธอ เห็น เลย ห้าห้า เดียว ไม่ได้ เคลม ซวยอีก

พนักงานเค้า มอง แต่ ด้านหน้า บอร์ด แต่หน้า หลังไม่ค่อยได้มอง หุห้าห้า โชคดี เย่วๆ ๆ

ป.ฮ. รักทุกคน ในบอร์ดน่ะ ค่ะ อิอิ
              Last edited by meekung555; 24 Mar 2008, 21:29:29.

Comment

Originally posted by meekung555 View Post
                ^^

^

0.0 ใจเย็น ๆ น่ะค่ะ คุณ ข้างบน ค่ะ เหอะ ๆ

ตอนนี้ มรสุม ชีวิต ของหนูดีกำลัง โหม กระหน่ำ อย่างบ้า คลั่ง แถม จะเอาไม่อยู่แล้วทีเดียว

คุณ ยังมี กระจิต กระใจ ที่จะมา ขอลายเซ็น อีกเหร่อค่ะ

เป็น ผู้ชายที่แย่ มากกกกกกกกกกกกก กก ก ก

จุ๊ ๆ ( เดิน ตามมาหลังห้อง ค่ะ กิกิ เดียว เซ็น ให้ตัว ต่อ ตัวววว วู้ววววว)

หนูดี ได้ภาวนา ขอพร และ นึกถึง ชาวบอร์ด คล๊อก ทุก คน

ให้ช่วย ส่ง พลัง ให้แก่ หนูดี ด้วย
                ขอพลัง
                จงสถิต
                อยู่แก่ท่าน
                Last edited by Squall; 24 Mar 2008, 23:07:42.

Comment

increase your force

Comment

Originally posted by squall leonheart View Post
                    ฮาดีจังเลยนะครับหนูดี แค่เห็นรูปของหนูดีก้อฮาแล้ว เหอๆๆๆ
                    5555 ผมเห็นด้วยนะ

Comment

เครมต่อไปอย่ายอมแพ้

ขอให้พลังจะสถิตกับคุณครับ

Comment

ต๊ายแหล่ะ !

มีแต่ คนมาส่ง พลังให้หนูดี

นี่เรา กำลัง จะไปปราบ มาร ร้ายที่ไหน กันค่ะเนี่ย

หนู ดี ไม่ใช่ เซเลอร์มูนน่ะค่ะ แต่ความสวยก็ใกล้เคียงกันอยู่ อิอิ*

ขอบคุณ ทุกคนมากน่ะค่ ะที่ส่ง พลังมาให้หนูดี พวกเราจะ ช่วยกันปราบ เหล่าร้ายยยยย

ออกไปปปปปปปปปปปปปปป

เย่ๆๆๆๆๆๆๆ ๆ ๆ ๆๆ ๆ

ป.ล. หนูดีเล่นคอมได้แหล่ะ แต่ว่า ยังมีปัญหา นั้นอยู่ เลย เอามาให้ดูกันน่ะค่ะ

ช่วยดูกันหน่อย ว่า อะไรกันแน่ อิอิ*
                        Attached Files

Comment

เหมือนไดรเวอร์มีปัญหา ลองอัพเดทไดรเวอร์การ์ดจอกับไดรเวอร์จอมอนิเตอร์ดูบ้างหรือยังเอ่ย

Comment

ดูจากภาพน่าจะเป็นที่การแสดงผลของการ์ดจอออนบอร์ดนะครับ ถ้าไงหายืมการ์ดจอเพื่อนมาลองจะได้รู้ครับ
                            ถ้าไม่ใช่จะได้ตัดปัญหาออกไปอีกอย่าง

Comment

ASROCK เป็นยี่ห้อเดียวที่ผมไม่เลือกใช้ เพราะว่าปีปรกจะใช้งานได้ตามปกติ แต่ปีที่ 2-3 รวนเยอะมาก เจอเกือบจะทุกเครื่อง....

Comment

Originally posted by meekung555 View Post
                                ต๊ายแหล่ะ !

มีแต่ คนมาส่ง พลังให้หนูดี

นี่เรา กำลัง จะไปปราบ มาร ร้ายที่ไหน กันค่ะเนี่ย

หนู ดี ไม่ใช่ เซเลอร์มูนน่ะค่ะ แต่ความสวยก็ใกล้เคียงกันอยู่ อิอิ*

ขอบคุณ ทุกคนมากน่ะค่ ะที่ส่ง พลังมาให้หนูดี พวกเราจะ ช่วยกันปราบ เหล่าร้ายยยยย

ออกไปปปปปปปปปปปปปปป

เย่ๆๆๆๆๆๆๆ ๆ ๆ ๆๆ ๆ

ป.ล. หนูดีเล่นคอมได้แหล่ะ แต่ว่า ยังมีปัญหา นั้นอยู่ เลย เอามาให้ดูกันน่ะค่ะ

ช่วยดูกันหน่อย ว่า อะไรกันแน่ อิอิ*

สาย vga ลองหาสายเส้นใหม่มาลองดู

ลองโหลด driver ตัวใหม่มาลงดูซิ

Comment

Working...
                                X