Announcement

Collapse
No announcement yet.

ความร้อนบนเมนบอด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ผมก้เล่นในห้องนอนนี่ล่ะแต่คือ ผมจะคล็อคหรือใช้ธรรมดาอุณภูมิมันก็ไม่เปลี่ยนเลยเป้นเหมือนเดิม

Comment

ต้องเคลมๆ

Comment

แต่มันก้ใช้ได้ปกตินะครับ ตามลายเซ็นเลยไม่มีปัญหาใดๆ

Comment

แช่ช่องฟิต เย็นแน่ ๆ

Comment

ถ้าเปิด orthos priority 5 นาน 8 ชม ไม่มีปัญหา ก็ช่างมันเหอะคับ sensor อาจจะเพี๊ยน ของผมก็ประมาณนี้เหมือนกัน mb idle 40

Comment

โอเคคับ ขอบคุณสำหรับทุกคามคิดเห้นครับผม

Comment

ของผม คล็อก ไว้โหลดบิท จับตรงซิ้ง ทองแดง ไม่เห็นร้อนเลยงับ - -

Comment

Originally posted by safe View Post
                  โอเคคับ ขอบคุณสำหรับทุกคามคิดเห้นครับผม
                  อาจจะเป็นที่เซนเซอร์นะครับ ถ้าอุณหภูมิไม่เปลี่ยนแปลงเลย

ถ้าท่านไม่สบายใจก็เคลมเลยนะครับ

Comment

Working...
                  X