Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยดูนี่หน่อย ประกันหมดรึยังครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยดูนี่หน่อย ประกันหมดรึยังครับ

ประกันหมดรึยังครับ

ผมว่าน่าจะยังงน่ะครับ แต่ดูไม่เป็นงะ อิอิ แต่ผมว่ายังไม่หมด อะ

Comment

ประกันหมด เดือน 01 ปี 2012 (Synnex จะบอกวันปี ค.ศ. ก่อนเดือน)

Comment

Originally posted by TWK. View Post
        ประกันหมด เดือน 01 ปี 2012 (Synnex จะบอกวันปี ค.ศ. ก่อนเดือน)
        โอ้ว จริงหรอครับ เเจ่มเลย พอดี HDD2.5 นี่มันเสีย ขอบคุณคุณ TWK มากครับ

เเล้วผมอยู่ ตจว นี่ ส่งเคลมได้ที่ไหนอะครับ ที่สุราษเคลมได้มั้ย หรือต้องส่งไปที่ศูนย์ synnex
        ถ้าส่งทางไปรษณีย์จะได้มั้ยครับ พอดีไม่มีเวลาลงไป กทม

Comment

Working...
        X