Announcement

Collapse
No announcement yet.

สูตรลับพิชิตเสียงพัดลม สูตรตอนเล่นรถ tamiya

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ผมไม่มีปัญหาตรงนั้นครับ ผมดังเสียงลมออกมากกว่าอ่ะครับ T-T
    GLORIOUS PC MASTER RACE
    May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

ผมก็ ยังมีอยู่ เลยครับ อยู่ ครบ ทั้ง 4 คัน

Comment

อยากไปเล่นมั่งจัง
        แต่สงสัยต้องนั่งพันมอเตอร์ใหม่ ตั้งศูนย์ถ่วงล้อใหม่
        มอเตอร์เก่า รอบมันลดลงไปเยอะแว้ว ไม่ได้เอามาลอง ตั้ง 5-6 ปีละ
        แม่เหล็กเงินก็คงจะไม่ดูดละ เสียตังซื้อใหม่อีก จะคุ้มไหมเนี่ย
        ถ่านก็เสื่อม โรลเลอร์ ก็สนิมขึ้น เพลากลวง ก็สนิมขึ้น
        เฮ้อ

Comment

ตกลงจะคุยกันเรื่องรถ หรือเรื่องพัดลม ง่ะ -*-

Comment

โว๊ว กลายเป็น กระทู้ ทามิย่า ซะงั้น

เคยแต่ง คันนึง รวมๆพันกว่าบาทแหมะ สมัย ที่ยังเป็นเด้กน้อยอยู่ไม่รู้เอาตังมาจากไหนนักหนา ตอนนี้ก็ หายไปหมดแล้ว

เฮ้อ... ความทรงจำสีจางๆ

Comment

รถของผมแต๊ปไปเรียบร้อยแล้วครับ โดนวางยา แถมมอเตอร์ก็โดนขโมยอีก -*-

Comment

เห่อ ๆๆ

ทามิย่ารีเทิน

ฮ่า ๆๆ

Comment

Working...
                X